Familia zajifungia msikitini kukwepa sensa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia zajifungia msikitini kukwepa sensa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Aug 30, 2012.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Familia tatu zimejifungia msikitini mkoani kibaha toka zoezi la sensa lianze wamesema wao ni waislam safi na hawako tayari kuinajisi dini ya mwenyezi mungu,Amri kutoka kwa mkuu wa wilaya kibaha imetoka ndani ya masaa 24 wawe wameondoka ,wamesema wao wanatetea haki za waislam wako tayari kufa na hawatatoka msikiti, wamekuwa wakipokezana kufuata mahitaji.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,565
    Trophy Points: 280
    brain washed.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Huyu DC naye ana akili kama zao؛‎ hizo familia tayari zimekwisha hesabiwa, yeye anahangaika nazo kwa nini?.
     
  4. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,760
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Afya zao za akili zina mgogoro
     
  5. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WATASHANGAA siku wakitoka watakuta wacha MUNGU wa kiukweli tumepata vitambulisho vya uraia na ukaazi hivyo kustahili kupata huduma muhimu kwa urahisi. wao watahesabika kama wageni hivyo kulipia kila huduma mara mbili ya raia wa TZ.AKIENDA KUSAJILI GARI gharama yake iwe mara tatu zaidi.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Mkoa wa Kibaha upo wapi?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Si wawaulize majirani inatosha!!
     
  8. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naumia nikiona bado kuna watu wajinga kiasi hiki.Yaani uteseke kulala msikitini kisa kuhesabiwa.Dawa ni moja tu,wale wasio hesabiwa hapana kupewa huduma za kijamii,kwa sababu hawako katika bajeti.Na vitambulisho viwe issued kwa wale waliohesabiwa tu.
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Shehe Ponda amehesabiwa au yupo mahabusu?
     
Loading...