Familia Wanavunja Chungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia Wanavunja Chungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, May 22, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Arusha sasa hivi ukitembea mjini kwenye kuta utakuta matangazo yanasema kuanzia tarehe 4/5/2011 siku ya tangazo hilo lilipowekwa hadi kufikia siku 60 mtu au watu au vikundi vilivyojihusisha kwa njia moja au nyingine kumsingizia au kumtuhumu kijana wao kwa ile kesi iliyokua inamkabili mfanyabiashara maarufu wa mawe aina ya Tanzanite jijini Arusha mwenye asili ya Kimeru ambaye alituhumiwa kwa kesi ya kutmia silaha na unyang'anyi na akakaa jela kwa muda kama wa miaka 5 hivi lakini mahakama ikamuachia baada ya kukata rufaa na akashinda kesi hiyo. Sasa familia ya mfanyabiashara huyo imejiandaa kuvunja chungu kwa yeyote aliyejihusisha kwa kumsingizia kijana wao! jamani hizi ndizo habari nyepesinyepesi na mseto kutoka jijini Arusha nawatakia jumapili njema.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,214
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    khaaa hivi totolako dokozi af unavunja vyungu!?wampeleke aombewe jamani!hayo madudu nasikiaga yanaanzia na wewe mwenyewe
    kama mwizi kweli!:tonguez:
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mie sijaielewa haswa hii habari swahili kigumu au?
     
  4. W

    WJN Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kweli ni kigumu.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Hiyo familia inaamini uchawi kuliko kitu kingine chochote, mtu amesha achiwa si walitakiwa kumshukuru mungu tu, sasa hayo mengine ya nini!!
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 937
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Wacha wavunje kama kweli Jungu lipo na alionewa,Matajiri hapo wanawaonea sana maskini,wengi wamefungwa bila sababu.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio napata picha halisi ya kabila la Wameru!
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nakumbuka alihojiwa na gazeti moja akaulizwa atachukua hatua gani kwa wale waliomsingizia akasema yote anamuachia Mungu na sadaka kubwa kanisani akatoa yeye na familia yake sasa sijui hiki chungu ni cha nini!
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,874
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    chungu ni tamaduni ya waarusha wameru wanaiga tu ila chungu na yenyewe ni two way traffic ka hakusingiziwa ni kweli chungu itarudi kwao na itawamaliza. Hilo tangazo lina muhuri wa serikali ya mtaa? Sababu lazima lipitishwe na serikali ya mtaa au kijiji bila hivo chngu haivunjwi, ila kwa utafiti wangu nimekuja gundua kuwa wengi huishia matangazo tu ili kutishia na wengine hupata mali zao, kupasua chungu si mchezo ka ni wizi na kuna mtu au watu ktk ukoo unaopasua chungu waliconspire ktk wizi chungu hurudi ktk ukoo huo tena na kuadhibu vibaya. Nafkiri na wao wanapiga biti kwa malengo fulani si unajua na maneno yako yanavyokuwa. Alioona, aliosikia hakusema, alioshiriki kwa namna yeyote ile, aliomsaidia ktk kutunga na kupanga uongo afu wanamalizia chungu impate. Sa katika woote hao utasema hamna mtu wa ukoo huo aliehusika kivyovyote? hao hawavunji hawawezi thubutu kujiadhibu wanatishia hesabu hizo siku afu fuatilia uone ka wamevunja chungu utaniambia, kwa sasa hicho kitu ni vigumu sababu hatujuani saana ktk ukoo na ikiwarudi ktk ukoo inaua mbaya kabisa
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hiyo chungu inachezwaje mbona kwangu mageni
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    tuseme hawa watu hawaamini juu ya uwepo wa mungu?
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi haya mamabo bado yapo?? hala fu mikoa ya kaskazini yameshamiri sana na watu wanaamini kuwa ukivunjiwa chungu wewe na familia yako wote mnaperish kwa vifo vya ajabu ajabu. Kazi iko kukomboa kizazi kijacho na ushirikina.
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,874
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Yapo na yana impact vibaya sana yani ka mkisikia chungu kinavunjwa na unajua kuna ndugu yako anhusika ni bora mkareconcile mapema na ikishavunjwa kuipoza ni gharama sana though inaweza kupozwa na si lazima mfe mnaweza mkawa katika ukoo wenu hamfanikiwi, hamzai au wanazaliwa watoto wanakufa au ndoa hazidumu, au watoto wanazaliwa afu wanakufa wakiwa ktk certain age au mnakufa kwa ajali za ajabuajabu yaani chaos na uharibifu ndani ya ukoo afu victim anakuwa wa mwisho ili apate muda wa kutafakari na kureconcile
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sielewi hapa ni jukwaa la vigagula au napita tu!
     
  15. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenichekesha hadi nimepaliwa na mate.
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    hahah yawezekana,ila serios kuvunja chungu ndio nini? kinavunjwaje?tupeni funzo wenzenu juu ya huu ushirikina lol
     
Loading...