Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
Aibu ain't my thing. WTF naishi maisha yangu aibu ya nini.
 
Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
Uskae karibu na mimi kama nimelewa ukijijua wewe ni jinsia pinzani. Iyo hasara ya tendo kwangu ondoa. Nikilewa ninakuwa vizuri zaidi.
 
Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
Kukosa appetite na hamu ya kula ni nini? Sijakuelewa.
 
mkuu
unajua maana ya mapenzi.?

Ndio najua. Mapenzi yana tafsiri nyingi sana...ni uwanja mpana.
Uliyoyaongelea wewe hapa ni yale ya kuwa na mpenzi ambaye unafanya naye mapenzi. Umefafanua hana wivu, sijui ni bikira, hana wanaume wengi n.k. Nami nimekujibu kulingana na category hiyo ya mapenzi uliyoizungumzia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom