Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

Mtoa mada inaoanekana ni jinsi gani una stress... Kiukwel pombe hata siku moja haitaweza kuikava nafas ya mapenzi.... sana sana ndo itakupelekea kufanya vitu vya ajabu ...watu wakisha lewa ndo huishia kulala na Malaya bila hata kinga...... Pombe ni moja ya kiburudisho tuu ....na ukinywa pombe et kisa una stress naona ...ndo unajiongezea matatizo
 
Mtoa mada inaoanekana ni jinsi gani una stress... Kiukwel pombe hata siku moja haitaweza kuikava nafas ya mapenzi.... sana sana ndo itakupelekea kufanya vitu vya ajabu ...watu wakisha lewa ndo huishia kulala na Malaya bila hata kinga...... Pombe ni moja ya kiburudisho tuu ....na ukinywa pombe et kisa una stress naona ...ndo unajiongezea matatizo
Nani kakwambia ana stres..? kwanza unajua maana ya mapenzi..?
 
Mtoa mada inaoanekana ni jinsi gani una stress... Kiukwel pombe hata siku moja haitaweza kuikava nafas ya mapenzi.... sana sana ndo itakupelekea kufanya vitu vya ajabu ...watu wakisha lewa ndo huishia kulala na Malaya bila hata kinga...... Pombe ni moja ya kiburudisho tuu ....na ukinywa pombe et kisa una stress naona ...ndo unajiongezea matatizo
Faida namba 11 umeisoma vizuri.?
 
Faida za mpenzi pombe

1.Hana wivu hata kama nimeweka nne mezani
2.Nampata muda wowote nnaotaka
3.Hana safari safari za shopping
4.Naweza tukashare na rafiki yangu na moyo ukatulia
5.Nikiwa sina pesa hachukii
6.Ni mpenzi anae niongezea kujiamini nikiwa nae
7.Kila nikimkuta anakua ni BIKRA
8.Hapigi mizinga pesa hadi nimpe mimi
9.Hajawahi chepuka labda mimi nimruhusu
10.Hawezi kutoka nje hadi mimi niwepo ndio anatoka
11.Unaweza ukawa unapiga kimoja au viwili tu bila kukulalamikia kuwa hajafika kileleni.. yani unampiga kwa wastani

Mental illness hii sio bure
 
Baishooooo...

I love you baby...

Wangu wa Ubani...

Nakupenda si utani...


Mtoto pita Geto usiwasikilize wakuda...

Mahabuba, nakiri kwako nimenasa...

Kwenye mtego wa kasa...

Halaaa, haaaaaaa


Baishooooo...

I love you baby...

Wangu wa Ubani...

Nakupenda si utani...






 
Sijiwezi, asilani, maanani...

Baishooooo....

Hahahaaaaaa...

Baishooooo...

I love you baby...

Wangu wa Ubani...

Nakupenda si utani...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom