Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

Faida za mpenzi pombe kuliko mpenzi mwanamke

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
Faida za mpenzi pombe

1.Hana wivu hata kama nimeweka nne mezani
2.Nampata muda wowote nnaotaka
3.Hana safari safari za shopping
4.Naweza tukashare na rafiki yangu na moyo ukatulia
5.Nikiwa sina pesa hachukii
6.Ni mpenzi anae niongezea kujiamini nikiwa nae
7.Kila nikimkuta anakua ni BIKRA
8.Hapigi mizinga pesa hadi nimpe mimi
9.Hajawahi chepuka labda mimi nimruhusu
10.Hawezi kutoka nje ya nyumba hadi mimi niwepo ndio anatoka
11.Unaweza ukawa unapiga kimoja au viwili tu bila kukulalamikia kuwa hajafika kileleni.. yani unampiga kwa wastani
 
Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
 
Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
unatumia kwa wastani,hayo magonjwa uliyoyataja mara nyingine yanaletwa kutokana na kumfikiria mwanamke
 
wewe utakuwa na stress za yule mtoto wa waziri ndio maana post zako zote ziko against wanawake. Ila tambua Mungu alikuwa na makusudi yake kuumba wanawake na wanaume.
 
Hasara - [emoji117]kisukari
[emoji117]magonjwa ya moyo
[emoji117]kukosa hamu ya kula
[emoji117]hamu ya tendo inapungua/upungufu wa nguvu za kiume
[emoji117]kukosa appetite
[emoji117]mwili kutetemeka
[emoji117]aibu mtaani
Joanah wewe hunywi pombe?
 
wewe utakuwa na stress za yule mtoto wa waziri ndio maana post zako zote ziko against wanawake. Ila tambua Mungu alikuwa na makusudi yake kuumba wanawake na wanaume.
Hata kuumbwa kwa mizabibu,ngano n.k kuna makusudi yake
 
Kama unahitaji bakteria, kunywa maji.

Kama unahitaji nguvu, kunywa bia.

Kama unahitaji hekima, kunywa mvinyo.
ILA
Kama unahitaji kupigwa vizinga, kubanwa, kudanganywa na STDs, then go for her.
 
Kama unahitaji bakteria, kunywa maji.

Kama unahitaji nguvu, kunywa bia.

Kama unahitaji hekima, kunywa mvinyo.
ILA
Kama unahitaji kupigwa vizinga, kubanwa, kudanganywa na STDs, then go for her.
Mkuu
Hakika umenena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom