Faida ya karafuu katika kuchelewa kufika kileleni

Faida ya karafuu katika kuchelewa kufika kileleni

mvetenam kambodia

Senior Member
Joined
Mar 20, 2018
Posts
149
Reaction score
93
Leo nataka niwape faida ya karafuu katika kuchelewa kufika kilele kwa lisaa1hadi lisaa 1:30 mpaka massa 2:00 kama unapumzi ya kutosha.

Chukua karafuu kijiko kidogo cha chai ponda upate unga wake, ule unga toa kidogo sana lowesha na maji upate mgando mgando chukua mgando huo paka kuzunguka shingo ya kichwa cha dudu alafu funga kwa kitambaa safi au mfuko wa rambo kiasi kwa Massa 2 hadi 3 kabla ya tukio la kugegeda.

Osha kwanza ndo upande, kiasi cha unga wa karafuu uliosalia, loweka na maji kwa dk10 kunywa kama juisi, hapo utakua umekamilisha dozi yako, angalizo usitumie hii kwa mtu ambaye si mke wako, wala kwa mke wa jirani yako, wala kwa mjakazi wake, maana utafunja ndoa yake, ama atahamia kwako, kua makini.

MRESHO NI MUHIMU.
 
Heeee mashindano au?
Watu mkiwa katika hisia zinazolandana wala hamna haja ya karafuu na herbs nyinginezo...
Mnaenda na flow tu.
Halafu wanawake % kubwa wanafika kwa foreplay kuliko hata intercourse.

Na mwisho wa siku usishindane na papuchi ni kama tumbo.
 
Mngekuwa wabunifu hivyo katika vitu vya maana?nadhani na tz tungekuwa tunesharusha satellite yetu ili ccm waitumie kudukua mawasiliano ya wapinzani na wanaoikosoa sirikali.
😛
 
Hatari sana.
Watu wataogelea hadi Zanzibar kufuata karafuu
 
Ukipaka hio dushe kwa masaa mawili na huku umeifunga kwa mfuko wa naylon yaani mwasho wake utakao kuwasha,,Mmhhh,,!!!
Ni sawa na umepiga nyeto kwa Whitedent au Colgate[emoji1321]
 
Leo nataka niwape faida ya karafuu katika kuchelewa kufika kilele kwa lisaa1hadi lisaa 1:30 mpaka massa 2:00 kama unapumzi ya kutosha.

Chukua karafuu kijiko kidogo cha chai ponda upate unga wake, ule unga toa kidogo sana lowesha na maji upate mgando mgando chukua mgando huo paka kuzunguka shingo ya kichwa cha dudu alafu funga kwa kitambaa safi au mfuko wa rambo kiasi kwa Massa 2 hadi 3 kabla ya tukio la kugegeda.

Osha kwanza ndo upande, kiasi cha unga wa karafuu uliosalia, loweka na maji kwa dk10 kunywa kama juisi, hapo utakua umekamilisha dozi yako, angalizo usitumie hii kwa mtu ambaye si mke wako, wala kwa mke wa jirani yako, wala kwa mjakazi wake, maana utafunja ndoa yake, ama atahamia kwako, kua makini.

MRESHO NI MUHIMU.
Kwa siku ngapi,moja au kila ukihitaji?
 
Mimi nina dawa moja matata sana huwa naitumia. Hii ukiitumia unapiga masaa 6 bila kupumzika (non-stop).
Chukua pilipili mbuzi 2 au kichaaa 6 zilizokomaaa.
Zitwange au ziponde ponde mpaka ziwe kwenye hali ya umaji maji. Ukishamaliza chukua glass au chombo chochote weka. Hapo tulia mpaka muda wa kuanza kupata tamu. Paka kwenye dudu kisha na mpenzi wako mpake kwenye kitumbua chake. Anza kula mzigo.
Usisahau kuleta mrejesho
 
Mimi nina dawa moja matata sana huwa naitumia. Hii ukiitumia unapiga masaa 6 bila kupumzika (non-stop).
Chukua pilipili mbuzi 2 au kichaaa 6 zilizokomaaa.
Zitwange au ziponde ponde mpaka ziwe kwenye hali ya umaji maji. Ukishamaliza chukua glass au chombo chochote weka. Hapo tulia mpaka muda wa kuanza kupata tamu. Paka kwenye dudu kisha na mpenzi wako mpake kwenye kitumbua chake. Anza kula mzigo.
Usisahau kuleta mrejesho
Wewe ni KHABITH...mtu mbaya sana...
Kuna vilaza huku uta wauwa jiinga Wewe.
 
Ghala lako la karafuu limekudodea nini, njoo na strategy nyingine hiyo umefeli
 
Karafuuu imawasha jamani hahahahah.

Mtoa mada masema mrejesho muhimu.
 
Kwahyo hii na lile vumbi la congo ipi kali?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom