Faida toka Migodini

Kitikiti

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
353
250
Leo kwa mara ya kwanza, nimefika na kuona geti la GGM Geita. Ulinzi ni mkali sana. Kulikuwa na malori mengi ya mafuta yaliyoandikwa Premier???. Dereva wa tax akanidokeza eti ya naniiii.

Dereva aliendelea kunielezea kuhusu uchungu mkubwa sana alionao kuona wageni wanavyo tufanya tuwe masikini kwenye utajiri wetu.

Hata na mie naliumia sana. Yaani milima inachukuliwa hivihivi na kutajirisha kuleeee????. Hivi kweli tuna viongozi?

Tunakuomba Mkuu wa sasa utukomboe. Sijui kama kweli utaweza?.
MUNGU AKUTANGULIE kweli inauma sana.
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,125
2,000
Nanii ndio nani sasa??kaulizie vizuri huyo naniii ni nani na RAIA wa wapi ndio utuletee taarifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom