Fahamu matajiri watano (5) wenye hela ndefu duniani

Fahamu matajiri watano (5) wenye hela ndefu duniani

Hakuna motivational speaker hata mmoja!
 
Mkuu nikusahihishe kidogo jeff amerudi nafasi yake ya kwanza ellon musk amepoteza almost 14b usd juzi tu ila hakika elon hazuiliki kuishika namba moja na fb ilianza 2006 sio 2002 nilipokosea nisahihishwe na ndo lengo la jamii forums.

Mkuu bado Elon anashikilia nafasi ya kwanza mpaka sasa. Kwasababu hata hizo bilioni 14 alizopoteza hazijaathiri net worth yake . Vipimo vya utajiri hupimwa kwa net worth na sio fund ya kampuni. Marekebisho mnakaribishwa
 
Mkuu nikusahihishe kidogo jeff amerudi nafasi yake ya kwanza ellon musk amepoteza almost 14b usd juzi tu ila hakika elon hazuiliki kuishika namba moja na fb ilianza 2006 sio 2002 nilipokosea nisahihishwe na ndo lengo la jamii forums.

Mkuu Facebook ilianza wakati Mark yupo chuoni mwaka 2002 wakati huo ikijulikana kama openbook project ambayo Mark alitengeneza kwa ajili ya kurahisisha mawasiliano hapo chuoni kwao. Lakini baadae Mark aliona hiyo ndio njia kutoboa hivyo akaacha chuo na mwaka 2004 akaanza rasmi kwa kuita thefacebook
 
Mkuu bado Elon anashikilia nafasi ya kwanza mpaka sasa. Kwasababu hata hizo bilioni 14 alizopoteza hazijaathiri net worth yake . Vipimo vya utajiri hupimwa kwa net worth na sio fund ya kampuni. Marekebisho mnakaribishwa
Elezea
 
Mkuu Facebook ilianza wakati Mark yupo chuoni mwaka 2002 wakati huo ikijulikana kama openbook project ambayo Mark alitengeneza kwa ajili ya kurahisisha mawasiliano hapo chuoni kwao. Lakini baadae Mark aliona hiyo ndio njia kutoboa hivyo akaacha chuo na mwaka 2004 akaanza rasmi kwa kuita thefacebook
Jamaa kaongelea facebook,sio the facebook
 
FYI.., SSBakhressa akipewa wasaa na kuwezeshwa inshaAllah atakuwa namba Moja Duniani na Tanzania itaongoza kwa Ubilionea..
Kwa Mungu siyo mbali.
 
NUKUU "TAJIRI KUUONA UFALME WA MBINGUNI NI HERI NGAMIA KUPENYA KWENYE TUNDU LA SINDANO". Sasa we endelea kutafuta utajir .... Huend mbingun😂😂
 
Mkuu nikusahihishe kidogo jeff amerudi nafasi yake ya kwanza ellon musk amepoteza almost 14b usd juzi tu ila hakika elon hazuiliki kuishika namba moja na fb ilianza 2006 sio 2002 nilipokosea nisahihishwe na ndo lengo la jamii forums.
Mkuu, upo dunia ya wapi? Musk amerudi namba moja tangu juzi.
 
Mark nimemtumia details kuonyesha Facebook na Instagram sio salama sana. Wamenijibu kiurahisi tu sijui kwakuwa mimi ni Mwafrika.

Niliambatanisha accounts zaidi ya 5 nilizodukua nimeishia kuambiwa asante bila kupewa zawadi /mkwanja.

Hawa nitawaharibia.

Waafrika hasa Ngozi nyeusi hatuna imani kwa hawa jamaa hasa hasa kwenye miradi yao
 
Mbona Mark alishatoa dau siku nyingi kuwa mtu yeyote duniani atakayeweza kudukua account yake basi atamlipa zawadi kubwa sana.
Na alishasema account yake haiwezi dukuliwa na hacker yeyote duniani hata iweje.

Jaribuni,mnaweza amka mabilionea.
Kudukua ni kosa la jinai huku bongoland kwetu..
naogopa nikidukua nikapata hayo mabilioni...
yataishia kwa Dpp.....
huku Mie nikinegotiate kutokea jela....
wacha tukose wote tu
 
Sasa cha ajabu hyo top 5 ya matajir unaweza kuta hata bata a.k.a starehe hakuna,ila mtu ana miliki billion 1 ya kitanzania anakula bata la hatari mpaka shetani anaona wivu
 
Back
Top Bottom