Fahamu kwa uchache kuhusu Tairi za Ndege

Fahamu kwa uchache kuhusu Tairi za Ndege

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,228
Reaction score
866,557
Tairi au gurudumu ya ndege imeundwa kustahimili mizigo mizito kwa muda mfupi.
Idadi ya matairi yanayohitajika kwa ndege huongezeka kulingana na uzito wa ndege, kwani uzito wa ndege unahitaji kusambazwa kwa usawa zaidi.

Tairi zimetengenezwa kwa angalau tabaka tatu za raba na kila safu imewekwa katika mwelekeo tofauti.
Hii huifanya tairi kuwa na nguvu zaidi na kuipa mvutano mzuri zaidi inapotua.

Ukiondoa sababu nyingine kama kupasuka au kuisha muda wake wa ubora, mara nyingi tairi hubadilishwa kila baada ya ndege kutua mara 120 hadi 500 kutegemea na sababu tofauti za kimiundombinu na kiuendeshaji.

Kwa kawaida matairi ya ndege hujazwa hewa ya naitrojeni ili kupunguza upanuzi na mnyweo kutokana na mabadiliko ya halijoto na shinikizo wakati wa kukimbia.

Mamlaka nyingi za usafiri wa anga huanza kuhesabu tairi mpya imeanza kutumika, pale tu inapofungulia kutoka kwenye karatasi hata kama haikufungwa kwenye ndege.

#Boeing #B747 ina tairi 18,
#Airbus #A380 ina tairi 22, na
#Antonov #An225 ina tairi 32.

Zipo tairi zina vipimo vikubwa kuliko zile za Magari makubwa ya kawaida.
Mfano,
Kipimo cha ukubwa wa Tairi kuu ya #Airbus #A330 husoma 1400x530R23.
(Kumbuka, tairi nyingi za Lori husoma kuanzia 295/75R22) na kuendelea.

Zaidi:
#AviationForums/authorities
#Wikipedia
#Quora
FB_IMG_1683651253851.jpg
 
I'm so obsessed na topiki za aviation.. ila bahati mbaya huku jf zipo chache mno.
 
Hii imekaa poa sana, nilikuwa ninaamin tairi za lori ni kubwa kuliko za ndege, haijalishi ukubwa wa ndege.
Hatimae nimepata jibu halisi.
Screenshot_20230510-193656_Chrome.jpg
 
Back
Top Bottom