๐—™๐—ฎ๐—ต๐—ฎ๐—บ๐˜‚ ๐—ธ๐˜‚๐—ต๐˜‚๐˜€๐˜‚ ๐—ž๐—ถ๐˜„๐—ฎ๐—ป๐—ฑ๐—ฎ ๐—ฐ๐—ต๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐˜๐—ฒ๐—ป๐—ด๐—ฒ๐—ป๐—ฒ๐˜‡๐—ฎ ๐˜€๐—ถ๐—บ๐˜‚ ๐—ง๐—ฎ๐—ป๐˜‡๐—ฎ๐—ป๐—ถ๐—ฎ

๐—™๐—ฎ๐—ต๐—ฎ๐—บ๐˜‚ ๐—ธ๐˜‚๐—ต๐˜‚๐˜€๐˜‚ ๐—ž๐—ถ๐˜„๐—ฎ๐—ป๐—ฑ๐—ฎ ๐—ฐ๐—ต๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐˜๐—ฒ๐—ป๐—ด๐—ฒ๐—ป๐—ฒ๐˜‡๐—ฎ ๐˜€๐—ถ๐—บ๐˜‚ ๐—ง๐—ฎ๐—ป๐˜‡๐—ฎ๐—ป๐—ถ๐—ฎ

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,359
Reaction score
2,780
Raddy electronics _20250727_120559_0000.png


Najua watu wengi hawajui kama Tanzania Kuna Kiwanda cha kutengeneza simu janja (smartphone) โœ‹ umeshtuka sio โœ๏ธ.

Nchini Tanzania mkoa wa pwani wilaya ya mkuranga kama siku utafanikiwa kutembea basi Kuna Kiwanda kinaitwa Raddy Fiber Manufacturing na Raddy Electronics ambapo kwa ndani utakutana na Kiwanda cha Raddy electronics ndo kinajihusisha na kutengeneza simu janja.

images (27).jpeg


Ni simu za smartphone ambapo utaweza kukuta zinatengenezwa na Kiwanda hicho kliwahi kutembelewa na Waziri wa mawasiliano na Teknolojia ya Habari nchini Jerry William Silaa.

Kiwanda hicho kinatarajia kutoa ajira zaidi ya 5000 ambapo mkurugenzi mkuu wa Kiwanda hicho ni Mtanzania anaitwa Ramadhan Mlazi.
 
View attachment 3420388

Najua watu wengi hawajui kama Tanzania Kuna Kiwanda cha kutengeneza simu janja (smartphone) โœ‹ umeshtuka sio โœ๏ธ.

Nchini Tanzania mkoa wa pwani wilaya ya mkuranga kama siku utafanikiwa kutembea basi Kuna Kiwanda kinaitwa Raddy Fiber Manufacturing na Raddy Electronics ambapo kwa ndani utakutana na Kiwanda cha Raddy electronics ndo kinajihusisha na kutengeneza simu janja.

View attachment 3420389

Ni simu za smartphone ambapo utaweza kukuta zinatengenezwa na Kiwanda hicho kliwahi kutembelewa na Waziri wa mawasiliano na Teknolojia ya Habari nchini Jerry William Silaa.

Kiwanda hicho kinatarajia kutoa ajira zaidi ya 5000 ambapo mkurugenzi mkuu wa Kiwanda hicho ni Mtanzania anaitwa Ramadhan Mlazi.
kwenye nchi zilizoendelea simu zinakuwa assembled na robots badala ya watu 5,000 assemply line ina watu wasiozidi 8 kwa shift!
 
kwenye nchi zilizoendelea simu zinakuwa assembled na robots badala ya watu 5,000 assemply line ina watu wasiozidi 8 kwa shift!
Nchi zilizoendelea kama zipi zinazotengeneza simu Kwa robots za kiwango hiko?

foxconn ni electronic contract mkubwa duniani na assembly plants zake zipo china Kwa sehemu kubwa na ndie mtengenezaji mkubwa WA simu nyingi iPhone, Google pixels, Microsoft Xbox, Sony PlayStation nk, sasa hivi pia wanatazamia India na Vietnam, sasa kama kuna robot ya ku-replace watu hivyo Kwa nini wahangaike kwenye nchi zenye cheap labours wengi? Na ujue kuwa imeajili watu karibu milioni 1
 
Nchi zilizoendelea kama zipi zinazotengeneza simu Kwa robots za kiwango hiko?

foxconn ni electronic contract mkubwa duniani na assembly plants zake zipo china Kwa sehemu kubwa na ndie mtengenezaji mkubwa WA simu nyingi iPhone, Google pixels, Microsoft Xbox, Sony PlayStation nk, sasa hivi pia wanatazamia India na Vietnam, sasa kama kuna robot ya ku-replace watu hivyo Kwa nini wahangaike kwenye nchi zenye cheap labours wengi? Na ujue kuwa imeajili watu karibu milioni 1
uliza simu za huawei zinatengezwa na nani!
usifikiri robot lazima afanane na mtu!
 
uliza simu za huawei zinatengezwa na nani!
usifikiri robot lazima afanane na mtu!
Hakuna ambapo nimesema "robot lazima afanane na MTU" unaweza kufafanua concern yangu niliyoyekq kuhusu contracts mkubwa duniani foxconn ya Taiwan kulingana na statement yako inayosema

"kwenye nchi zilizoendelea simu zinakuwa assembled na robots badala ya watu 5,000 assemply line ina watu wasiozidi 8 kwa shift!"

Kauli ambayo ipo very general na hiyo Huawei uliyotaja assembly inafanywa na BYD electronics na Tawi la Foxconn inaitwa FIH Mobile
 
kwenye nchi zilizoendelea simu zinakuwa assembled na robots badala ya watu 5,000 assemply line ina watu wasiozidi 8 kwa shift!
True! Cause the more human involvement to more the production cost of the phones and this make the products expensive in the market
 
Back
Top Bottom