mwarabuwadubeii
JF-Expert Member
- Dec 9, 2015
- 661
- 653
Vipi wakuu kuhusu kufanyiwa WAX mwilini sehemu zote muhimu Je huwa Ina fanyika Kwa jinsia tofauti ???
Ha ha haaaa....wao ni sawa eti. wanasafishwa hadi masikio. Baada ya hapo wanakula mzigo. Ndo uanaume wenyewe. Ukifanya ww mwanamke unaonekana wa ajabu.Na mwanaume akienda kufanyanyiwa na mwanamke?
hahahahah! nimejikuta nacheka kwa haya maswaliWajameni hiyo kitu ndo nini na inapatikana wapi? Umuhimu wake ni nini? Usipofanyiwa unapatwa na tatizo gani hasa? Ukifanyiwa kwanini inalazimu kugegedana? Kuna nini ktk hiyo maneno?
Nikijibiwa hayo ntakuwa ktk nafasi nzuri ya kuchukua au kuacha!!!
Wakuu naskitika kuyasema haya, ila ukweli ni huu mkeo akikuaga anaenda kufanya "body massage" na maseur (mfanya massage) awe mwanaume kuna 100% chance ya kuchapiwa.
Take it or leave it
Ukipapata nishtue tafadhaliJaman naomba nielekezwe wanapo fanya hyo massage ili nione mambo ya dunia
Ndio maana wake zenu wakienda dar wanatafuta massage. Teh teh tehMkuu bila shaka uko dar, maana huku mkoani hayo mambo ya Masaji kwa wake zetu hakunaga
enhe, endeleza utamu, uzalendo ulipokushinda uka.......Hii kitu niliwahi kujaribu aisee ilikuwa balaa maana wale mabinti ni mafundi hatari yaani mihemko ilinipanda mpaka uzalendo ulinishinda...
kitendo cha kumruhusu tu,ni kosa la jinai.Wakuu naskitika kuyasema haya, ila ukweli ni huu mkeo akikuaga anaenda kufanya "body massage" na maseur (mfanya massage) awe mwanaume kuna 100% chance ya kuchapiwa.
Take it or leave it
Mkuu hata mimi kama ni wewe ntawatomba tuu hapo mia hakuna kuachaMkuu unashangaa nini hapo?? Weekend kama hivi walikua wanajaa tele cna uhakika kama wote walikua married ila weng nlokutana nao ni wake za watu na wanapenda massage sana tu, wengne kat kat ya wiki wengne wanatoroka makazini hadi unashangaa
Hahaha ni kweli Mkuu, wa huko dar wamezoea massage mpk wamehamia kwenye DILDO MkuuNdio maana wake zenu wakienda dar wanatafuta massage. Teh teh teh
Wakuu naskitika kuyasema haya, ila ukweli ni huu mkeo akikuaga anaenda kufanya "body massage" na maseur (mfanya massage) awe mwanaume kuna 100% chance ya kuchapiwa.
Take it or leave it
Na vipi kuhusu mwanamke akiagwa na mumewe. Hapo hausikitiki?😎😎😎Wakuu naskitika kuyasema haya, ila ukweli ni huu mkeo akikuaga anaenda kufanya "body massage" na maseur (mfanya massage) awe mwanaume kuna 100% chance ya kuchapiwa.
Take it or leave it
Kuna mwaka fulani nilikuwa naendesha ''mtoto wa gari'' boss alikuwa ni mwanamke msomi, tunasafiri nae mikoani alikuwa hajaolewa...ni wale wamama fulani feminist wa mambo ya gender issues na blaha blah kibao za kuwachukia wanaume....Wakuu naskitika kuyasema haya, ila ukweli ni huu mkeo akikuaga anaenda kufanya "body massage" na maseur (mfanya massage) awe mwanaume kuna 100% chance ya kuchapiwa.
Take it or leave it