Facebook yatishia kujitoa endapo hatutakubali "ushoga"

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,559
2,000
FACEBOOK YATISHIA KUJITOA ENDAPO HATUTAKUBALI "USHOGA"





Huenda Facebook ikafikia uamuzi wa kuichijia baharini Uganda katika orodha ya nchi inakopatikana kutokana na msimamo mkali wa nchi hiyo dhidi ya mashoga.


Hivi karibuni Uganda imejikuta kwenye kiti moto kutokana na msimamo wake kwa mashoga huku wabunge wakipanga kupitisha muswada wa sheria dhidi ya ushoga ambayo itakuwa na adhabu kali kwa jamii hiyo.

Hatua hiyo imezifanya baadhi ya nchi wahisani kutishia kuweka vikwazo vya kifedha na usafiri kwa viongozi walio mstari wa mbele kukandamiza haki za mashoga nchini Uganda.

Inadaiwa kuwa mwanzilishi wa Facebook, Mark Zuckerberg atatoa tamko rasmi kuhusiana na Uganda.


Kama hatua hiyo ikichukuliwa makampuni mengi yanayotafuta kujijenga kupitia mtandao huo wa kijamii yataathirika vibaya.

WAMEANZA NA UGANDA...TUNAWASUBIRI WAJE NA TANZANIA ILI WAUONE MSIMAMO WETU.....


 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,576
2,000
kweli shetani amefanya kazi kubwa sana,hadi hapa tulipo Mungu tu ndio anatulinda.
Yaani baada ya makampuni kuanza kuwekeza business zao kwa kujitangaza via FB na kununua hisa hiyo hiyo FB ndio inatumika kuhalalisha upuuzi (USHOGA).
Yaani wenye kuhitaji wakilianzisha tu lazima mkubali maana mtaanza nyimwa misaada etc.

Hii inatupatia fundisho kuwa tusimtegemee mtu au nchi maana atatusaidia ili yeye anufaike,nchi kama CHINA haya mambo kutokea ni ngumu maana wako strict na kuingiliwa si rahisi kwa nchi zetu za Africa haya mambo kutokea si ajabu misaada itafungiwa sana
ila tusimamie ukweli kuwa Mungu hakukosea kuumba Mwanamme na Mwanamke
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,355
2,000
Wakitaka kuifunga waifunge tu kwani haina faida kwetu. Suala la use.nge is a personal issue na ndiyo maana serikali haiwezi kusema Tanzania ni nchi ya was.enge hadharani. Tuna was.enge wa kila aina hapa Tanzania sema tu FB hawataki kufanya utafiti.
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
Kwani Fb na Mwenyez Mungu nani zaidi?waifunge Mwenyez Mungu muumba aliyekataza usodoma na ugomora atatupa njia ya kuishi bila ya misaada ya mashoga
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,314
2,000
wajitoe si tunatengeneza zetu .. Kwani wakati wanatengeneza walituambia? .. But thi is hoax haina ukweili
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Sasa mbona heading umeweka kama ndo habari yenyewe wakati ni speculations zako mkuu? Plz edit kichwa cha habari uweke ulizo bwana, umeandika kama magazeti ya tz.
 

Songoro

JF-Expert Member
May 27, 2009
4,125
0
Tanzania haiwezi kufungiwa kwa kuwa mpaka sasa Mashoga wapo kila kona hakuna shoga alokwisha kamatwa kwa makosa hayo japokuwa kila siku wao wenyewe wanajitangaza kwenye magazeti na blog na Taasisi kama TGNP imeshawahi kuhamasisha ufedhuli huu, upuuzi utaoshindikana Tz hauwezi kuwezekana popote kwenye Sayari hii ya tatu kutoka lilipo jua
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,999
2,000
"Hatutakubali Ushoga" kumbe Uganda! Anyway hapa kwetu mashoga wapo tena dizain kama wanazidi hivi,huyo bwana aje na hapa kwetu atoe sharti hilo aone...
 

kibunda

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
403
225
By the way what is FB? Do we think a country can not live without FB? Wale jamaa wanatumia misaada kama fimbo ya kupitisha mambo yao. Umefika wakati tuache kuomba omba.
 

Pharaoh

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
842
195
Kwa uvunjaji wa haki Uganda ilikuwa wasijifanya wakali kwa swala dogo kama muwasho wa makalio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom