Facebook yatishia kujitoa endapo hatutakubali "ushoga"

Facebook yatishia kujitoa endapo hatutakubali "ushoga"

Sisi wananchi Kutokuwepo JF hapa tz ni sign ya mental immaturity. Tatizo kwangu mimi ni kunyimwa JF, na siyo FB!
 
waifunge tu haina maana, kutwa kucha vijana wanaharibikia fb
 
Tujiulize kama tutafungiwa fb nani atapata hasara sanasana wao ndio wataingia hasara kwani idadi kubwa ya watumiaji ndio inafanya makampuni yajitangaze isitoshe fb kwangu haina maana najua kuna mtandao mwingine utaibuka na kuwapiga bao kama wanabisha waanzishe fb inayounga mkono ushoga na inayopinga
 
Huu ujinga umefikia pabaya sasa. Waifunge tu hiyo facebook. Zamani mbona kulikuwa hakuna intanet na watu waliishi kwa furaha.
 
kwanza mie nshaiacha hyo wanaita fb,inawafanya vijana kuwa legelege sana badala ya kuisaidia nchi yao inayoangamia
 
Fb kazi yake ni kuhamasisha ngono ingawa ni bora nusu shari kuliko shari kamili bado fb inabakia kuwa kifaa cha ku mpromote shetani na watatusaidia sana kuiondoa
 
wanasubiri nini kuifungu wajinga hawa.yani mt atishie kufunga biashara yake nimzuie siamfungetu.hata hivyo haina faida zaidi ya kuharibu vijana na maadili mabovu
 
bora ifungwe maana haina msaada wwte zaidi ya kupotosha jamii.
 
ukimtegemea shoga lazima akulazimishe umtii..wht is facebook by the way..ujinga mtupu, pale ni ***** tu unaandikwa na uzinzi basi...to hell na FB yenu
 
Kwanza manchi makubwa ya Ulaya ambayo ni mashoga wenzao yanadiscuss kuufutilia mbali mtandao wa fb labda ndio wameona waje na agendao yao hiyo kuwafurahisha mashoga wenzao wasiwaue kibiashara na waonekane muhimu kuwepo. Hao wanatetea biashara yao ambayo imeshaonekana ni pumba tupu mataifa mbalimbali yako mbioni kuifungia
 
Hizi ndo nafaida za kumpinga Nyerere kwenye sera za ujamaa na kujitegemea as a result mmeshindwa kujitegemea na sasa mnanyanyasika na misaada ya kuwatambua was.enge. Na mlivyo na njaa nina ukakika mtakuwa *******
 
kama Nyerere aliweza kuwatimua wajerumani ktk ishu za msingi iweje tuwaacha fb na hanasa zao za kishetwani?waende zao.
 
Kwanza nikili ckia ilo jina2 nachukia ile kinoma kwanza hamna chamaana utoto2 niliingia ckudumu nikajitoa, wakijitoa itakua poa sana labda jf apo nipo tayari kuandamana porah!
 
Hao waifungie tu hakuna la maana huko .
 
tena wafanye haraka kuifunga kulalalleleki ili wengine tujikite zaidi kwenye JF yetu alaa!!!! wao wanadhani sisi tutakuja thubutu kuitegemea fb kama ndio mhimili wa maisha yetu wakati kila siku ni upuuzi mtupu ukiingia fb!
 
Back
Top Bottom