Facebook inataka kuharibu ndoa yangu

Nataka nihakikishe kama kweli huyo mwanamke alimwambia mtu aende inbox akampe namba mana hapa tumesikiliza upande mmoja tu[emoji3][emoji3][emoji3]
Una hoja iliyoshiba mkuu, nakuunga mkono. Mleta mada atoe jina la facebook ili tukathibitishe madai yake. Hatuwezi kuhukumu kwa kusikiliza uoande mmoja tu.😂😂😂
 
Mkuu anatumia jina gani?ili tukamuonye hiyo tabia sio nzuri
 
Hapo unatafuta kufa kwa pressure bure! Ukitaka kukaa na amani achana na simu ya mkeo.Hata ikiita mwite mwenyewe apokee! Unalopaswa kufahamu siku zote mke wako akitaka kukusaliti bila wewe kujua anaweza kukusaliti.Kwa sababu hushindi naye wakati wote!
 
Yaani kuna saa najiwazia hivi wanawake wa fb wote ni malaya au... Maana ni wepesi kupita wepesi wenyewe
 
Chukua simu yake logout fb alafu mwambie alog in hakikisha unajua password yake, ukishaipata mchezo umeisha... Unaingia fb yake kipitia simu yako na messenger pia unaingia unajua kila kinachoendelea, hakuna sehemu kumejaa uchafu kama messenger alafu wengi wanasahau kufuta sms za huko.
 
Sio kwamba hawaridhishwi mkuu ndio gia yao wengi wao, kuna aliniambia nmeamua kukupa tu lkn hakuna nnachokosa kwa mume wangu, hata huwezi kunitia vizuri kuliko yeye.
 
Huyu ni mke wa mtu nikichat naye fb 😍
Sio kwamba hawaridhishwi mkuu ndio gia yao wengi wao, kuna aliniambia nmeamua kukupa tu lkn hakuna nnachokosa kwa mume wangu, hata huwezi kunitia vizuri kuliko yeye.
Ni kweli hukumtia vizuri? Hebu nipe namba yake huyo yeyoo 😍
 
huna haja ya kudukua facebook ya mke wako, toa amri tu akupe simu yake uingie usome kwenye account yake.
akikataa kukupa tafakari, chukua hatua.
 
Hapo unatafuta kufa kwa pressure bure! Ukitaka kukaa na amani achana na simu ya mkeo.Hata ikiita mwite mwenyewe apokee! Unalopaswa kufahamu siku zote mke wako akitaka kukusaliti bila wewe kujua anaweza kukusaliti.Kwa sababu hushindi naye wakati wote!
Asanteee
 
Da wanaume wa kitanzania bwana yaani ukioa mwanamke utafikiri amekuwa mtoto wako. Yaani kutumia Facebook apate ruhusa yako.
This is the stupid of the highest order.
 

Kudukua simple sana.
 
mkuu sikushauri, maana unaweza kuingia messenger ukakuta shukrani za kutosha, alafu ajabu ukute na 071 katoa
 
Hiyo ndoa changamoto,yaani huruhusiwi kushika Simu ya mkeo mpaka unaomba mbinu ya kudukua? Hapo ni ndoano siyo ndoa tena
 
Mkuu unaishije na mkeo? Huwezi kumwambia akupe sim yake uangalie ama ndo mna makubaliano ya kutojihusisha na sim ya kila mmoja wenu?

Me na wife hatuna mipaka kwenye sim, yuko huru na ya kwangu, niko huru na ya kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…