Ezekiel Wenje awasha moto Bungeni

Ezekiel Wenje awasha moto Bungeni

Mwanasheria mkuu amewabeza CDM

Kikubwa kinachofurahisha ni kwamba muda mwingi Chadema wanatoa hoja za mateso na shida wanayopata wanainchi, Wakati Serikali na wabunge wa CCM vilevile wao ni kama wako mahakamani muda wote ni kukanusha yale ya CDM walichosema na kidogo mwisho wanaelezea shida za wanainchi ktk mtindo wa .."machozi ya Mamba"

CCM/Serikali wameingia ktk mtego ambao nafikiri kwa usingizi walio nao hawataona kamba imefungwa wapi

Chadema endeleeni hivyo hivyo Jino kwa jino kwani hamukwenda pale kutafuta wachumba wala posho, wengi wanakueleweni tofauti na wao wanavyotangazia umma
 
<font size="3">Mbunge wa jimbo la nyamagana Mh.Wenje(CHADEMA) amewasha moto bungeni na kusema kuwa yupo tayari kwa lolote,wenje alitoa maneno hayo kipindi akichangia hotuba iliyosomwa jana na waziri wa wizara ya mambo ya ndani.Katika mchango wake anasema nchi kama Rwanda ukichaguliwa kuwa waziri au naibu waziri,unakosa amani,kwasababu unakuwa karibu na jela(gereza)anasema kagame anamchezo hata kidogo,Leo hii hapa kwetu unachaguliwa kuwa naibu waziri unafanya sherehe kubwa sana,kwasababu unajua unaenda kufanya madili,kama kagoda,richmond,radar na mengine mengi tu.<br />
Nawakilisha.</font>
<br />
<br />
Wacha waelezwe walizidi kula jasho letu mchana kweupe pe!!
 
Napata faraja sana serikari inapoumbuliwa wazi wazi.
 
Yaani isinge kuwa posho haki ya nanihi....wazee wa magamba wangeomba kuwe na kikao kimoja tu cha bunge kila mwaka maana mambo ni magumu kila kukicha.
 
Mbunge wa jimbo la nyamagana Mh.Wenje(CHADEMA) amewasha moto bungeni na kusema kuwa yupo tayari kwa lolote,wenje alitoa maneno hayo kipindi akichangia hotuba iliyosomwa jana na waziri wa wizara ya mambo ya ndani.Katika mchango wake anasema nchi kama Rwanda ukichaguliwa kuwa waziri au naibu waziri,unakosa amani,kwasababu unakuwa karibu na jela(gereza)anasema kagame anamchezo hata kidogo,Leo hii hapa kwetu unachaguliwa kuwa naibu waziri unafanya sherehe kubwa sana,kwasababu unajua unaenda kufanya madili,kama kagoda,richmond,radar na mengine mengi tu.
Nawakilisha.

Duh kwa kauli hizo huyu Jaduong' amesema kweli. Walipoteuliwa na kuapishwa walifanya masherehe lukuki. Ila sasa hali inakoenda itakuja kuonekana kuwa Uwaziri si dili tena manake kwa makombora wanayopata mawaziri nadhani hawana hamu. Na TV ndio hivyo tena zinamuonyesha baba anatolewa jasho na akina Lissu hadi anatoka jasho la meno na watoto wanabaki kushangaa tu kwenye Luninga.
 
It's none sens kusema trafic police wanaongoza kwa rushwa za 20,000 wakati walarushwa wakubwa mapapa yanapeta na kupewa vyeo vikubwa na kujiona yapo juu ya sheria.bravo wenje God be with u.
 
Leo Wanje kanifurahisha sana

Wanje kasema
hawezi kusema ni sahihi polisi kula rushwa pia hawezi kutumia nguvu na akili nyingi kupiga kelele kwa polisi wapunguze rushwa
Akaongeza wabunge wengi wa CCM wanawakandia polisi kwa kula rushwa ila wanasahau kuwa polisi wameamua kujimegea kilicho mbele yao kama vile mawaziri wanavyojimegea.

Akamaliza hivi :kama tunataka rushwa ikomeshwa ndani ya jeshi la polisi tuimalize kwanza kwenye baraza la mawaziri na wakuu wa idara vinginevyo tuwaache polisi waendelee hivyohivyo walivyo.

my take: ccm wasilinyooshee kidole jeshi la polisi kwa rushwa kwani na wao (ccm) NI MAFISADI WAKUBWA.
 
Leo Wanje kanifurahisha sana

Wanje kasema
hawezi kusema ni sahihi polisi kula rushwa pia hawezi kutumia nguvu na akili nyingi kupiga kelele kwa polisi wapunguze rushwa
Akaongeza wabunge wengi wa CCM wanawakandia polisi kwa kula rushwa ila wanasahau kuwa polisi wameamua kujimegea kilicho mbele yao kama vile mawaziri wanavyojimegea.

Akamaliza hivi :kama tunataka rushwa ikomeshwa ndani ya jeshi la polisi tuimalize kwanza kwenye baraza la mawaziri na wakuu wa idara vinginevyo tuwaache polisi waendelee hivyohivyo walivyo.

my take: ccm wasilinyooshee kidole jeshi la polisi kwa rushwa kwani na wao (ccm) NI MAFISADI WAKUBWA.
yAAANI HAPO NDIPO NAIPENDEA CHADEMA MIMI!
WATU WAPO WAZI UNAFIKI HAKUNA WAO WANAKULA RUSHWA ZA MAMILION UMNYOOSHEE NANI KIDOLE ZE MAGAMBAAA'S
 
safi sana!bilioni 1 inahitajika kuwasilisha bajeti ya wizara moja wakati jana nimeona wagonjwa MOI wanalala koridoni
 
safi sana!bilioni 1 inahitajika kuwasilisha bajeti ya wizara moja wakati jana nimeona wagonjwa MOI wanalala koridoni

Watoto wa shule za msingi wanasoma huku wamekaa chini wakati kumbe inawezekana kabisa kuchangisha idara mbalimbali kuilaini shsbillioni moja. Kwa nini basi tusitumie mbinu hiyohiyo kila idara ya serikali ipewe shule za msingi kama mia hivi iwe ni mlezi wake?
 
wanje kawachana sana ccm na luinde kaambiwa hajasoma ndio maana anapumba kibao
 
Wenje akichangia bungeni leo amesema afadhali alale Selo(Polisi) kuliko kukaa kimya huku nchi ikiliwa na wakubwa, Na kasema haoni kwanini traffic police akomaliwe kwa Tshs 20,000 wakati wakubwa wanakula mabilion,Ameonekana akirudia rudia sana kuapa kuwa HAKI YA MAMA.Mwisho kwapongeza Wabunge wote wa Upinzania waliolala Selo kuwa ni kitendo cha Ujasili maana '' FREEDOM IS COMING TOMORROW''

chadema wote MAJEMBE, hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
Back
Top Bottom