Ezekiel Maige complaints catalogue | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekiel Maige complaints catalogue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORGIAS, Jun 4, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Najua ataendelea kulalamika mpka mwezi wa 10.

    sasa why not have a single thread ili tuendelea kupata burudani za malalamiko yake huyu jamaa?

    mimi naenjoy sana kusoma malalamiko yake kila kukicha. Sitaki kumdismiss maana ndio kawaida ya system ya Tanzania
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    mwache mjinga huyo mshamba, alizani kazaliwa kuwa waziri , huwa ananifurahisha anavyovaa zile mokas za kichina akitembea zinainuka kwa mbele
     
  3. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 252
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna haja, asubiri hatma yake mwenyewe. alidhani ni kazi ya maisha!!! ngoja aprnde kizimbani ndio ukweli utajulikana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Threads zote zimo humu ndani, yeyote hata wewe waweza kutengeneza database ya vilio vyake. Ndio mjue sasa kuwa falsafa ya Mwalimu iliyosema cheo ni dhamana haikuwahi kueleweka nchini.
     
  5. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli cheo ni dhamana: Lakini Viongozi wetu wamefanya ccheo kuwa ni amana
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Atafika wa kumi kweli kabla hajapigwa pingu? ....
     
Loading...