Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 16,680
- 31,804
Moja ya stori ambazo mpaka leo nikisimulia mtu, hawezi kuniamini.
Kuna kipindi, nilihamishiwa mkoani Lindi kikazi..
Ila before that, nilikuwa nikiishi mbeya ambako sema ukweli nilikumbwa na mauza uza ya kichawi.
Aisee.. Sitaki kurudia kusimulia ila kama unataka kusoma pitia hapa👇
Sasa baada ya kupata kazi nyingine, nilijikuta yaani kama nina chronic fatigue ambayo hata sikujua chanzo chake ni kipi...
Yaani ile kazi ya mkoani Lindi, nilijikuta nafanya kama mzoga, alaf sasa cha kushangaza crew yote ya kazi walikuwa wa nafikiri niko okay tu, maana sikuwahi onesha unyonge wala dalili ya kuchoka..
Sasa kimbembe kingine ilikuwa ni changamoto ambayo mwanzo nilidhani kwa sababu labda nimebadili mazingira, kumbe sijui ilikuwa ni dumba au Mungu alikuwa ananilinda maana huenda ningejikuta naingia kwenye mambo mabaya
Ilikuwa hivi..
Kwanza kabisa ile crew ambayo tulikuwa nao, walikuwa ni watu wa mademu sana, yaani kila siku ni stori za kuchapa mademu tu, ila mimi kwa vile mgeni nilikuwa nawaambia aisee mimi mgeni, ngoja nimzoee kwanza..
Kumbe aisee, toka nimefika lindi sikuwahi kushuhudia jogoo wangu anawika! Yaani hata ile asubuhi... Hakuna, kitu... Sasa nikawa najiuliza ni yale yale ya mbeya yanaji rudia kwa namna tofauti?
Aisee umeenda week, Hola, week ya pili mpka mwezi hakuna, wazee hali ya Uoga na fedheha vikawa vinaniingia!
Sikuwaji kuonesha unyonge wala kusema kuwa muhogo wa jang'omb3 asimami. Nilikua as if niko poa tu..
Sasa baada ya ule mwezi kupita, hofu nayo Nikaanza kunipanda, ila kuna scenario ilikuwa nikilala Unaota ndoto zile za kuchafua shuka.. So nikawa najua it's not a problem, ila labda tu ni stress, ila hata kama mbona hata kama una stress ikipita pisi tu imevaa mpasuo upaja huo, mshale unatuna?
Aisee, sasa ile hali ya hofu haikutoka, na nilikuwa nasingizia nikiulizwa umekula demu? Sometimes nasingizia nimekula wakati najua, kabisa nahofia nisije anikwa jogoo hawiki.
Basi bwana, hali si hali, kuna siku jamaa yangu kapata pisi mbili alaf moja anajua nilikuwa naitamani, maana alikuwa wanafunzi.. Si unajua kule Lindi mtoto wa sekondary, tayari ni chakula tena safi kabisa? Basi bwana mpka akanionea na namba... Kulikuwa na bar moja nzuri akanipa na location..
Basi bwana, nimetoka job hivi... Mimi kufika geto nikasema ngoja kwanza nicheki video za kikubwa nivute hisia.. Navuta wapi, Navuta wapi, hakuna kabisa... Nikasema sasa hapa siendi...
Nioazima simu...
Oyaa, kesho yake nikasema sababu, ila jamaa akaanza kutia wasi wasi, Nitakuwa na shida kabisa.. 😂 Anyways, ila baadae nimekuja kujua yule mtoto wa kuitwa(FEI toto) ambaye ninge kwenda kumla anakitembeza balaa.. So huenda ningetoka na gono ama ngoma kabisa..
So, muda umeenda nakwambia ilikuwa Unaota tu ndoto, ila jogoo mchana kweupe hawiki.
Mpka mwiezi 3 baadae inapita na ninahamishiwa Dsm, ilikuwa Hola...
Sasa cha kushangaza, nipo kwenye gari tu, kulikuwa na konda kavaa sketi ya mpasuo(wale wadada wa mabus) aisee alinifanya nikose amani maana nilikuwa siti ya mbele(jogoo alikuwa anawika mpaka anatoa mchuzi)..
Basi bwana baada ya kutoka mkoa wa lindi ile hali ikawa nimefika ukomo kabisa..
Hii incident mpka wa leo huwa inaniacha matarani sana, sometimes nahisi ilikuwa mpango wa Mungu labda... Japo mm sio mfuasi wa miujiza, ila kuna mambo yameshatokea kwenye maisha ambayo huwa nikifikiria mpaka leo nakosa majibu.. Na hili niloshea leo likiwemo.
Kingine, ile sehemu ilikuwa ni kuna malaya na wanawake wanaojiuza kila kona, kwa hiyo huenda ningeingia mtegoni ningelipotea kabisa. Ni jambo ambalo lilinitatiza ila pia ilikuwa kama protection kwangu.
Kuna mtu ana ushuhuda kama wangu?
Ilishakukuta jogoo hawiki??
Kuna kipindi, nilihamishiwa mkoani Lindi kikazi..
Ila before that, nilikuwa nikiishi mbeya ambako sema ukweli nilikumbwa na mauza uza ya kichawi.
Aisee.. Sitaki kurudia kusimulia ila kama unataka kusoma pitia hapa👇
Katika mikoa niliyo tembea hapa Tz mbeya ni kiboko...
Ndo maana kuna makanisa mengi sana, wale jamaa ni wachawi vibaya mno.
Baada ya kumaliza chuo nilienda mbeya kujitafta hiyoo ilikuwa mnamo 2021... Nilikuwa na marafiki zangu huko. Tulipata mchongo private sector.
Tukapanga vyumba sehemu moja. Mwenye nyumba alikuwa mtu poa sana. Ila kimbembe ni wale majirani wa karibu na ile nyumba.
Walikuwa wanamazoea sana. Sasa mimi ni mtu flani ambae niko reseverd sana, huwa sipendi mazoea na watu unless yaani tuwe tunafahamiana na tumezoeana. Sipendi umbeya, sipendi kuongelea watu vibaya. Sipendi...
Ndo maana kuna makanisa mengi sana, wale jamaa ni wachawi vibaya mno.
Baada ya kumaliza chuo nilienda mbeya kujitafta hiyoo ilikuwa mnamo 2021... Nilikuwa na marafiki zangu huko. Tulipata mchongo private sector.
Tukapanga vyumba sehemu moja. Mwenye nyumba alikuwa mtu poa sana. Ila kimbembe ni wale majirani wa karibu na ile nyumba.
Walikuwa wanamazoea sana. Sasa mimi ni mtu flani ambae niko reseverd sana, huwa sipendi mazoea na watu unless yaani tuwe tunafahamiana na tumezoeana. Sipendi umbeya, sipendi kuongelea watu vibaya. Sipendi...
- Gunner11
- jogoo mbeya miezi miezi 3 uza wachawi
- Replies: 180
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
Sasa baada ya kupata kazi nyingine, nilijikuta yaani kama nina chronic fatigue ambayo hata sikujua chanzo chake ni kipi...
Yaani ile kazi ya mkoani Lindi, nilijikuta nafanya kama mzoga, alaf sasa cha kushangaza crew yote ya kazi walikuwa wa nafikiri niko okay tu, maana sikuwahi onesha unyonge wala dalili ya kuchoka..
Sasa kimbembe kingine ilikuwa ni changamoto ambayo mwanzo nilidhani kwa sababu labda nimebadili mazingira, kumbe sijui ilikuwa ni dumba au Mungu alikuwa ananilinda maana huenda ningejikuta naingia kwenye mambo mabaya
Ilikuwa hivi..
Kwanza kabisa ile crew ambayo tulikuwa nao, walikuwa ni watu wa mademu sana, yaani kila siku ni stori za kuchapa mademu tu, ila mimi kwa vile mgeni nilikuwa nawaambia aisee mimi mgeni, ngoja nimzoee kwanza..
Kumbe aisee, toka nimefika lindi sikuwahi kushuhudia jogoo wangu anawika! Yaani hata ile asubuhi... Hakuna, kitu... Sasa nikawa najiuliza ni yale yale ya mbeya yanaji rudia kwa namna tofauti?
Aisee umeenda week, Hola, week ya pili mpka mwezi hakuna, wazee hali ya Uoga na fedheha vikawa vinaniingia!
Sikuwaji kuonesha unyonge wala kusema kuwa muhogo wa jang'omb3 asimami. Nilikua as if niko poa tu..
Sasa baada ya ule mwezi kupita, hofu nayo Nikaanza kunipanda, ila kuna scenario ilikuwa nikilala Unaota ndoto zile za kuchafua shuka.. So nikawa najua it's not a problem, ila labda tu ni stress, ila hata kama mbona hata kama una stress ikipita pisi tu imevaa mpasuo upaja huo, mshale unatuna?
Aisee, sasa ile hali ya hofu haikutoka, na nilikuwa nasingizia nikiulizwa umekula demu? Sometimes nasingizia nimekula wakati najua, kabisa nahofia nisije anikwa jogoo hawiki.
Basi bwana, hali si hali, kuna siku jamaa yangu kapata pisi mbili alaf moja anajua nilikuwa naitamani, maana alikuwa wanafunzi.. Si unajua kule Lindi mtoto wa sekondary, tayari ni chakula tena safi kabisa? Basi bwana mpka akanionea na namba... Kulikuwa na bar moja nzuri akanipa na location..
Basi bwana, nimetoka job hivi... Mimi kufika geto nikasema ngoja kwanza nicheki video za kikubwa nivute hisia.. Navuta wapi, Navuta wapi, hakuna kabisa... Nikasema sasa hapa siendi...
Nioazima simu...
Oyaa, kesho yake nikasema sababu, ila jamaa akaanza kutia wasi wasi, Nitakuwa na shida kabisa.. 😂 Anyways, ila baadae nimekuja kujua yule mtoto wa kuitwa(FEI toto) ambaye ninge kwenda kumla anakitembeza balaa.. So huenda ningetoka na gono ama ngoma kabisa..
So, muda umeenda nakwambia ilikuwa Unaota tu ndoto, ila jogoo mchana kweupe hawiki.
Mpka mwiezi 3 baadae inapita na ninahamishiwa Dsm, ilikuwa Hola...
Sasa cha kushangaza, nipo kwenye gari tu, kulikuwa na konda kavaa sketi ya mpasuo(wale wadada wa mabus) aisee alinifanya nikose amani maana nilikuwa siti ya mbele(jogoo alikuwa anawika mpaka anatoa mchuzi)..
Basi bwana baada ya kutoka mkoa wa lindi ile hali ikawa nimefika ukomo kabisa..
Hii incident mpka wa leo huwa inaniacha matarani sana, sometimes nahisi ilikuwa mpango wa Mungu labda... Japo mm sio mfuasi wa miujiza, ila kuna mambo yameshatokea kwenye maisha ambayo huwa nikifikiria mpaka leo nakosa majibu.. Na hili niloshea leo likiwemo.
Kingine, ile sehemu ilikuwa ni kuna malaya na wanawake wanaojiuza kila kona, kwa hiyo huenda ningeingia mtegoni ningelipotea kabisa. Ni jambo ambalo lilinitatiza ila pia ilikuwa kama protection kwangu.
Kuna mtu ana ushuhuda kama wangu?
Ilishakukuta jogoo hawiki??