Exclusive: Uhuni wa CCM uchaguzi Serikali za Mitaa huu hapa

Kamkuki

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
1,565
2,000
Ukiwa unaendesha Gari rough road Ni vema after at some distance unasimama ushuke kuangalia kiasi gani vumbi unalotimua linaathiri watembea kwa miguu.
Ukiona limezidi Sana Punguza speed.
Wachache watakuelewa mkuu...

Ila kwa zama hizi ni Machozi, Jasho na Damu
 

Kamkuki

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
1,565
2,000
Hivi kwanini kuna watu wanalazimisha saa sana machafuko lazima yatokee yaani. Hata ukiwakwepa vipi, wanalazimisha tu? Ni mpango wa shetani au Mungu jamani?
Ngoja ka-Ustahimilivu tulikokabakiza nako wakapole .......

Ni style ile ile ya kujimwambafai..
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,290
2,000
FB_IMG_1573729202183.jpg


Imetengenezwa tuhuma ya kufanya mkutano haramu
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,472
2,000
"Kwa hiyo huyu Lema anataka kuvuruga uchaguzi wa vitongoji au kaanza kampeini kabla ya muda!?"
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,539
2,000
Mwl Joyce alikua muandikisha Kitongoji cha Stooni Nyamongo, alimpigia wakala wa uandikishaji simu kimakosa akifiri amempigia wa CCM, alikua anaomba rushwa kwa wakala ambae baadae ndio alikua awe mgombea wa Kitongoji mwalimu Joyce alikuwa anasema ametumwa na msimamizi wa uchaguzi anaeitwa Henry eti kwa sababu wamefanikiwa kumuondoa mgombea wa CHADEMA kwa kumuandikisha mara mbili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom