Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,223
- 111,156
Hahahaaaa kama Balile tu kanunuliwa kwa vipande thalatha vya pesa ,paskali ni nani akatae?
Balile ni kinyesi.Hahahaaaa kama Balile tu kanunuliwa kwa vipande thalatha vya pesa ,paskali ni nani akatae?
Mkuu unajua maana ya MAYALLA?
Mayalla anaweza. Hofu yangu ni kwa Katuga na timu yake....
sijaelewa vyema kigreza, lakini nadhani mayalla akiongeza uzalendo kidogo anaweza.
Wakili mwandamizi wa Zimbabwe, Wakili Dkt. Lewis Uriri, pamoja na mke wake, walikataa kwa heshima zawadi yenye thamani ya Dola za Marekani 350,000 iliyotolewa na mfanyabiashara Wicknell Chivayo, wakieleza kuwa kuipokea zawadi hiyo kungeonekana kuhatarisha uhuru wake wa kitaaluma.sijaelewa vyema kigreza, lakini nadhani mayalla akiongeza uzalendo kidogo anaweza.
😂😂 We mzee wewee.Mkuu unajua maana ya MAYALLA?
mhimili au branch?Hii video nikiiangalia huwa nacheka sanaa😅
Hanatofauti na pascalBalile ni kinyesi.