EX lover wa Obama atoboa siri zake...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
[h=2]A serious man[/h] [h=1]The secret diary of Barack Obama's ex-girlfriend[/h] Revealed: the future president's TS Eliot-inspired fatalism and bare-chested crossword-solving proclivities






Barack Obama as a student in 1990, at Harvard Law School in Cambridge, Massachusetts, which he attended after graduating from Columbia University. Photograph: Joe Wrinn/AP






kikubwa nilichoona ni kuwa huyu ex-galfriend alichozingatia kweye hulka ya Obama ni pamoja na:-

1) Obama ni msiri sana na hakuwa wazi kwake.

2) Maandalizi ya kuwa Raisi wa marekani aliyaanza mapema sana.

3) Hupenda kujisomea vitabu sana.

4) Ni mtu makini kwenye mipangilio yake.

mengineyo jisomee mwenyewe....................
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,424
Likes
80
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,424 80 145
..Mie najiuliza kwanini huyu ex-girlfriend ajitokeze sa hivi wakati Obama anaelekea katika Uchaguzi?!!. Otherwise hizi ni mbinu chafu za wapinzani wake kumpunguzia kura huyu Mjaluo.

Kuna Hii line katika hilo gazeti: If Obama's opponents seek to use the diaries to embarrass the president, there's only one real
line of attack: pretentiousness.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
Obama mimi ameni disappoint sana..i had so much hope alivyokua kwenye kampeni..he promised so much yet delivered so little... tatizo ni kwamba alternative yake ni mitt romney ambae naona ni mpuuzi...this time republicans hawana candidate strong...ni bora wamuache obama aendelee mana wakimuingiza romney white hse..america sijui itaelekea wapi
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,089
Likes
10,582
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,089 10,582 280
..demu: I love u.

..Obama:Thank u.

..inaelekea Obama alikuwa anamdanganya huyo demu.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Likes
59
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 59 145
The saga continue...
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,089
Likes
10,582
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,089 10,582 280
Hilo mbona ndio jibu la kawaida na muafaka?
Gurta,

..demu nadhani ni mzungu.

..sasa mzungu maneno " i love u " huwa wako reluctant kuyatamka.

..kwa huyo demu kumtamkia hivyo Obama maana yake alikuwa anampenda kwelikweli.

..kitendo cha Obama kumjibu "thank u" ndicho kilichomkata maini huyo demu.

..yeye alitegemea Obama atamjibu " i love u too."
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
42
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 42 0
Obama mimi ameni disappoint sana..i had so much hope alivyokua kwenye kampeni..he promised so much yet delivered so little... tatizo ni kwamba alternative yake ni mitt romney ambae naona ni mpuuzi...this time republicans hawana candidate strong...ni bora wamuache obama aendelee mana wakimuingiza romney white hse..america sijui itaelekea wapi
Unatakiwa kujua kuwa USA haitwaliwi kama Tanzania. JK anaweza kuagiza tu pesa zikachotwa na kufanya kitu. US ni lazima ukubaliane na Congress, kwa sababu Republicans tokea mwanzo walipanga kumuangusha Obama wamekuwa wakipinga kila kitu anacho initiate Obama. Kama unajua hilo huwezi kumlaumu Obama hata kidogo, amefanya pale uwezo wake unapofika.

Kuhusu hizi story za ma-ex si hazina maana wala nafasi unless waoneshe kuwa kuna infidelity ndani yake (Yaani anatoka ne ya ndoa) Ila kwa past issue ni jambo la kawaida sana.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
245
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 245 160
Much ado about nothing!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
18
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 18 135
Gurta,

..demu nadhani ni mzungu.

..sasa mzungu maneno " i love u " huwa wako reluctant kuyatamka.

..kwa huyo demu kumtamkia hivyo Obama maana yake alikuwa anampenda kwelikweli.

..kitendo cha Obama kumjibu "thank u" ndicho kilichomkata maini huyo demu.

..yeye alitegemea Obama atamjibu " i love u too."
Kuna namna Obama alikuwa makini na move zake na pia msiri! Haonekani kujiachia sana!!!

Sioni data ya msingi sana ya kumchafua Mkuu Hapa!!

I can say the Man was Lucky ... Si unajua haya majambo mhh! Kila mmoja dairy zikiletwa hapa Loh!! Hata Balozi wa Nyuba kumi hakuna kuona ndani!!!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,293
Likes
1,757
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,293 1,757 280
Unatakiwa kujua kuwa USA haitwaliwi kama Tanzania. JK anaweza kuagiza tu pesa zikachotwa na kufanya kitu.

Kuhusu hizi story za ma-ex si hazina maana wala nafasi unless waoneshe kuwa kuna infidelity ndani yake (Yaani anatoka ne ya ndoa) Ila kwa past issue ni jambo la kawaida sana.
Naomba muelewe kuwa USA bado ipo katika u DINI hasa na tabia za mgombea Urais lazima zifuatiliwe toka udogoni.
Mtakumbuka hata Billy Clinton ilitaka ku cost suala la Monica Lewisky hivyo ishu ya uchafu wa alikuwa shoga au basha bado wanalifuatilia ka kina kabla ya kukubali ugombee.
Kwenye Udini mtakumbuka walishachochea kuwa huko nyuma Obama alishakuwa Islam na wakatoa picha zake akiwa Somalia lilimletea matatizo hadi alipokanusha
mfano rahisi ni Salim A. Salim alipogomea ni kwa nini alikosa UN lakini alipofika Koffi Annan mpaka leo anatumiwa
Tafadhali msipime USA na JK wa TANZANIA
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,648
Likes
5,393
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,648 5,393 280
Kuna uwezekano Obama akawa One term President, jambo ambalo sitamsikitikia
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Mimi nilijua labda atakuja na issue kama anakoroma sana usiku!
Udaku style ila mengi naona ni mazuri
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
siasi hata kama ni za ulaya zina mambo, sasa kwani kuna mwanaume ambaye hajawahi kuwa na demu zaidi ya gf/ mke wake kabla na baada ya kuoa? why now ajitokeze kisa ni runner, au kwanini kiwe ni kitu special sana wakati ni tabia ya kawaida?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,823
Likes
125,945
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,823 125,945 280
Kuna namna Obama alikuwa makini na move zake na pia msiri! Haonekani kujiachia sana!!!

Sioni data ya msingi sana ya kumchafua Mkuu Hapa!!

I can say the Man was Lucky ... Si unajua haya majambo mhh! Kila mmoja dairy zikiletwa hapa Loh!! Hata Balozi wa Nyuba kumi hakuna kuona ndani!!!
...Umeona eeh Mkuu, nadhani sasa anajipongeza sana kwa usiri wake vinginevyo huyu mdada angemtenda, lakini kutokana na hawa Republicans kuwa desperate kumshinda 'Bama wanaweza kumtumia na kumlipa pesa nyingi ili aandike vitu ambavyo si vya kweli ili kumpaka choo 'Bama.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Mambo ya kina wema sepetu, hata kwetu wapo hao! Eti na Obama nae aliweka charter!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Wajitokeze na EX wa President wetu hapa:tukianzia kwa Alhaji,BWM na JK wetu
 
B

busara ya mzee

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
71
Likes
0
Points
0
B

busara ya mzee

Member
Joined Apr 25, 2012
71 0 0
Obama mimi ameni disappoint sana..i had so much hope alivyokua kwenye kampeni..he promised so much yet delivered so little... tatizo ni kwamba alternative yake ni mitt romney ambae naona ni mpuuzi...this time republicans hawana candidate strong...ni bora wamuache obama aendelee mana wakimuingiza romney white hse..america sijui itaelekea wapi
Do you really wanna know where america heading?...kweli?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,152
Likes
646
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,152 646 280
Kuna uwezekano Obama akawa One term President, jambo ambalo sitamsikitikia
Haina neno. Amerithi kiti pengine wakati mgumu kuliko mtu yeyote aliyewahi kuwa rais wa Marekani. Vita viwili, uchumi mdororo, nchi imegawanyika sana, etc.
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754