Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewura ifutwe tujue moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Dec 19, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hawana wanachofanya
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani kufutwa inaweza ikawa ndio jibu, ila pia kuiboresha pia inaweza ikawa jibu pia. Tuangalie mapungufu halafu yarekebishwe.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,085
    Likes Received: 7,360
    Trophy Points: 280
    Futilia mbali ya nini?
    Upupu mtupu
    wanahangaisha
    watu tuu pambav zao
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wafanyabiashara wanaweza kuwa sahihi kwani hawawezi kuuza old stock waliyonunua bei juu kwa bei mpya ndogo.sasa hapo ewura wanachemsha sio kutoa toa takwimu zisizowezekana
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,755
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    mbona kwenye kupandisha bei hawagomi kuwa hadi stock iishe?. Wafanyabiashara si wa kutetea kabisa, kushuka na kupanda kwa bei ni mambo ambayo yanajulikana. Si kila siku wategemee faida, kuna kipindi watapoteza pia.
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wanajua udhaifu wa serikali. Huwezi leta mchezo huu kwa nchi za wenzetu
     
  7. B H

    B H Senior Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ifutwe halafu iweje
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu jibu ni fupi,ukiuza kwa hasara who will compesate?
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ili watu wauze watakavyo.watauza hadi buku shilingi tano
     
Loading...