Hii safiiiiKuna jamaa kaninyandulia sana mke wangu, Mzee nilijifanya fala tu sijui kinachoendelea,kimya kimya nikaanza kupanga mikakati ya kumtafuta mke wake, haikuwa kazi rahisi kwasababu nilikuwa simfahamu, mwezi mmoja baadaye nikafanikiwa kupata namba yake tukaanza kuwasiliana, miezi mitatu baadaye nikamtia mikononi, mtoto wa watu alijitunza sana yaani nilimkuta kama alivyozaliwa.
Baada muda fulani nikalazimika kumwambia sababu ya kutembea naye ilikuwa ni kulipa kisasi kwasababu mumewe anatembea na mke wangu,hakushtuka hata kidogo akaniambia anamjua mumewe ni kiwembe,ana watoto wawili nje ya ndoa, akaniambia nayeye anatamani sana alipe kisasi kama nipo tayari tukapime ngoma ili nimtie mimba ,tukakubaliana iwe hivyo tayari nimeshamtia mimba tunamsubiri ajaye
Nawashauri nyote mnaosalitiwa na wake zenu waume zenu msikurupuke ,dawa ni kulipa kisasi tu mkiamua kusameheana sameheaneni mkiwa ngoma droo,sio mnasameheana halafu mnabaki na vinyongo mioyoni mwenu,usipolipa kisasi utakuwa na kinyongo tu hatimaye magonjwa ya moyo.
Wakubwa tumeelewa kwamba kamkuta hajatumika sanaaa. Yani paupuchi bado haijawa kama manatiHahahhaaaaaa
Kamkuta mke wa jamaa kajitunza kama alivyozaliwa!!!?.
Dogo anatuona wote watoto wenzie...
Picha ya nani mwanangu?Baba nitumie picha pm nione
Uko sahihi mkuu,Ila naye anavutia sana akichojoa kwa nje utamdharauJamaa kachapa mkeo kwasababu anamwona ni pis kali, tko,tako, hips nk.
Wewe umelipa kisasi tu lakini mzigo haujakuvutia.
Huwezi enjoy kama anavyoenjoy jamaa kwa mkeo.
Wenzenu wananyanduana kwa hisia.
Jiandae kulea mtoto wa nje ya ndoa uone vurugu zake.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Sijasema nilimkuta bikra,nimesema nilimkuta kama alivyozaliwaUlimkuta bikra mke wa mtu haha haaa....uongo mwingine
Ninazo nyingi tu mkuumkuu unayo picha ake?
Cumormy zako kunywa chai hiyoQmanina Zak
Chai
Kivipi mkuu,fafanua hapo?Nichunguze ili iweje, taarifa tu ni kwamba sio kwamba umepunguza matatizo bali umeongeza.
Huyu uliyembikiri ndogo...Picha ya nani mwanangu?
Kama umeshawishika endelea.Uko sahihi mkuu,Ila naye anavutia sana akichojoa kwa nje utamdharau
Mbele za Mungu tuna hatia sawaKama umeshawishika endelea.
Lakini mjue kuwa wote mna hatia sawa.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Dawa ya moto ni majiHicho ni zaidi ya kisasi , umepiga mpaka mimba duh!
[emoji1745][emoji1745][emoji1745]Huyu uliyembikiri ndogo...
huna akili ndio maana unahangaika na visasi.......keshakuona mwanamke mwenzie.....anza kuvaa kanga kabisaBumbafuuu menyewe,basi ndio hivyo mke wangu hanipendi Ila mkewe kanipenda.