Every woman's dream or is it?


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Jamaa katoka kazini, bado ana tai, halafu ndo kuosha vyombo. Safi sana. Husbands, love your wives, ..... as yourself.

UKIMALIZA, KASONGE UGALI.
 
K

keikuwe

Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

keikuwe

Member
Joined Jan 29, 2010
11 0 0
Huo ni mvao sahihi kabisa mkuu! Jamaa yupo kazini na kazi yake ni babysitter!! Na anatakiwa kuwa smart na kufanya house chores zote, kifupi analisha familia yake kwa kazi hiyo usikute!! Akifika home kwake hagusi hivyo vitu hata kwa mangumi!!



Haaaaaa......! Mambo ya ulaya hayo, babysitter. Jamani acheni mmmh.........................
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Mimi ni kati ya wanawake ambao hawadream hayo. Mwanaume ndani ya nyumba inabidi awe mwanaume sio housegirl au baby siter. mwanaume anatakiwa kucheza na mtoto, sio kubeba mtoto huku anaosha vyombo kama yupo kwenye adhabu.
kama kuna mwanamke anayedream hayo basi sijui anataka nini, au ameshamchoka huyo mume; maana huwezi ukawa na mume unayemfanya hivyo halafu ukawa unampenda.
Sawa, ila vipi kama wewe unaenda kazini na yeye anakaa nyumbani, labda ndio anatafuta kazi so muda mwingi yuko nyumbani?
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,358
Likes
1,733
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,358 1,733 280
Bw. AB,

Tatizo la hii 'model' ni kwamba huku kwetu uswazi nyumba za kupanga, vyombo vyaoshewa nje upenuni watu wote na wapita njia wakuona, maana hamna haya mambo ya ndani kwa ndani.

Hivo mwanamume unapoamua kufanza kama haya inabidi uwe na moyo wa chuma kwelikweli, maana kila mtu mtaani atajua.
Halafu watasema LIMBWATA hilo, na siyo mapenzi.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,823
Likes
836
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,823 836 280
Haswa sio bure, huyu jamaa kalishwa LIMBWATA!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
This guy must be a widower.....
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,926
Likes
269
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,926 269 180
Kwangu mimi I would say no, its not my dream afikie level hii jamani. Hizo ni kazi mbili kwa mpigo, they can be shared between the two. Ila kama wadau walivyochangia, huyo baba haonyeshi furaha, something must be very wrong!
Kuli, usimtukane huyo baba kwa ubebaji wake wa mtoto, hiyo ndiyo shughuli inayotukuta pale mtoto anapolia, hataki kuwekwa chini na kazi nyingine lazima zifanyike!

Ila sijui hao watumiaji wa hizo sahani zote wote wako wapi!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
Sawa, ila vipi kama wewe unaenda kazini na yeye anakaa nyumbani, labda ndio anatafuta kazi so muda mwingi yuko nyumbani?
hata kama hana kazi, nasisitiza kuwa hizo sio kazi za Mume
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Mtoto nabeba, kuosha vyombo sioshi
kupika ntapika - ninachoweza na kupenda best - kuchoma nyama, michemsho ya kufa mtu, misupu supu, mitambi kwa maini! sio maugali na mawali ya nazi! na mamichuzi, hapo siwezi.
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
hata kama hana kazi, nasisitiza kuwa hizo sio kazi za Mume
Hapana haiwezekani FP. Kwa hiyo utaenda kazini na mtoto na ukirudi nyumbani jioni uanze kazi za nyumbani maana mchana mzima mume wako alikuwa anasoma magazeti na kuangalia TV? Ina maana yeye mume haruhusiwi kukusaidia kazi za ndani japo kidogo? Kazi za wanaume ni zipi kwani? Hebu nifafanulie
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
Jamaa katoka kazini, bado ana tai, halafu ndo kuosha vyombo. Safi sana. Husbands, love your wives, ..... as yourself.

UKIMALIZA, KASONGE UGALI.
Bwana Harusi wetu mtarajiwa... Geoff

Tafadhali fuata nyayo!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,344
Members 462,668
Posts 28,509,832