Every woman's dream or is it?


Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,508
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,508 196 160
Bw. AB,

Tatizo la hii 'model' ni kwamba huku kwetu uswazi nyumba za kupanga, vyombo vyaoshewa nje upenuni watu wote na wapita njia wakuona, maana hamna haya mambo ya ndani kwa ndani.

Hivo mwanamume unapoamua kufanza kama haya inabidi uwe na moyo wa chuma kwelikweli, maana kila mtu mtaani atajua.
 
Nyaralego

Nyaralego

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2007
Messages
732
Likes
4
Points
35
Nyaralego

Nyaralego

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2007
732 4 35
Yes the best dream ever!! psyche!!
that man is a sissy...henpecked, help yes lakini actually doing all that wow. I guess his wife is no more...
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,670
Likes
355
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,670 355 180
Mbona yuko na mawazo mnoo! huyu itakuwa amefiliwa na my wife wake tu ndo maana yupo hapo.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dah huyo jamaa kalazimishwa haoshi kwa ridhaa yake.
Mi siwezi kufanya hivyo hata kwa mijeredi
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Hiyo "picture" anaelezea vizuri huyo jamaa alivyo-fustrated"

Hafanyi kwa utashi wake! My wife amelala nje probably! au on worst case scenario hayupo naye tena!
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Huyu jamaa ni choko. Mwanaume utabebaje mtoto kama hivyo?

¬K
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 76 145
Is this every woman's dream my sisters?

attachment.php?attachmentid=7913&d=1265425841
Hahaaaaaa lol you made my day, indeed a wish for a every woman! but I wish he was happy too, why does he looks sad?
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Hahaaaaaa lol you made my day, indeed a wish for a every woman! but I wish he was happy too, why does he looks sad?
Its next to impossible for you to be happy when roles have been reversed
albeit 'under protest' so to speak.

Mwisho mtasema waume pia wabebe mimba eti!!!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Bw. AB,

Tatizo la hii 'model' ni kwamba huku kwetu uswazi nyumba za kupanga, vyombo vyaoshewa nje upenuni watu wote na wapita njia wakuona, maana hamna haya mambo ya ndani kwa ndani.

Hivo mwanamume unapoamua kufanza kama haya inabidi uwe na moyo wa chuma kwelikweli, maana kila mtu mtaani atajua.
Nice observation....uswazi kuna majaribio yake mkuu.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Dah huyo jamaa kalazimishwa haoshi kwa ridhaa yake.
Mi siwezi kufanya hivyo hata kwa mijeredi
Mkuu Fidel80,

kina dada wakikusikia watakuja na hio mijeredi kisha tuone kama
utafurukuta weye. Usiombe yakukumbe mkuu mwenzangu...:D
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 76 145
Its next to impossible for you to be happy when roles have been reversed
albeit 'under protest' so to speak.

Mwisho mtasema waume pia wabebe mimba eti!!!

Nonoooo no that far but it really is cool for a masculine man to do household works like this it makes you feel you are valued thats all.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Bw. AB,

Tatizo la hii 'model' ni kwamba huku kwetu uswazi nyumba za kupanga, vyombo vyaoshewa nje upenuni watu wote na wapita njia wakuona, maana hamna haya mambo ya ndani kwa ndani.

Hivo mwanamume unapoamua kufanza kama haya inabidi uwe na moyo wa chuma kwelikweli, maana kila mtu mtaani atajua.
Mwanaume kuosha vyombo nje au kubeba mtoto mgongoni kwa khanga haina shida kabisaaaa! Haki sawa kwa wote!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,915
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,915 280
Kuna mchizi wangu hapiki, hataki hata kuchemsha maji.

Lakini mpe vyombo hata vyenye ukoko anakuoshea vyote, na demu wake anammind kichizi. Lakini habari za mtoto mgongoni zataka moyo.

Mfumodume noma.
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Na huo mvao si sahihi kwa shughuli hizo labda kama ilitokea kwa dharura akajikuta akiangukiwa na majukumu baada ya kutoka job bila fursa ya kuchenji.
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
Na huo mvao si sahihi kwa shughuli hizo labda kama ilitokea kwa dharura akajikuta akiangukiwa na majukumu baada ya kutoka job bila fursa ya kuchenji.
Huo ni mvao sahihi kabisa mkuu! Jamaa yupo kazini na kazi yake ni babysitter!! Na anatakiwa kuwa smart na kufanya house chores zote, kifupi analisha familia yake kwa kazi hiyo usikute!! Akifika home kwake hagusi hivyo vitu hata kwa mangumi!!
 
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
345
Likes
27
Points
45
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
345 27 45
Ikiwa kazi zetu majuu twaosha vyombo, kitchen porter, tushindwe majumbani mwetu!
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
Kwakweli hiyo inakuwa too much, si hivyo tunavyotaka jamani msituelewe vibaya. Ila pia nature ya maisha yetu ya kiafrica hayampi wakati mzuri mwanamume kujimwaga katika kazi kama hizo. Laiti mazingira yangekuwa mazuri mbona ni kazi za kawaida tu jamani. Ebu tuwaulize wenzetu wanaosoma nje ya nchi mbali na familia zao kwani wanafanyeje?
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Labda mkewe anaumwa kalazwa hospital.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 108 145
Mimi ni kati ya wanawake ambao hawadream hayo. Mwanaume ndani ya nyumba inabidi awe mwanaume sio housegirl au baby siter. mwanaume anatakiwa kucheza na mtoto, sio kubeba mtoto huku anaosha vyombo kama yupo kwenye adhabu.
kama kuna mwanamke anayedream hayo basi sijui anataka nini, au ameshamchoka huyo mume; maana huwezi ukawa na mume unayemfanya hivyo halafu ukawa unampenda.
 

Forum statistics

Threads 1,235,250
Members 474,471
Posts 29,215,220