European Parliament resolution on Tanzania

European Parliament resolution on Tanzania

Mkuu naona umeona ushoga tu kwasababu ushajipanga kuelekea huko..

Document imeongelea haki kibao mkuu....jaribu kusoma vizuri!

Watu emotional wanakimbilia kile kilichostua emotions zao wanaacha mambo chungu nzima ya maana vilevile..

Ondoa neno ushoga kichwani mwako for a minute and re-read the document uone vitu vingine!
Hawa Mafisi wa CCM wanaona USHOGA tu ilhali EU wametaja1 mambo kibao yanayohusu HAKI ZA BINADAMU kwa Tanzania ZINAZO KIUKWA NA UTAWALA WA MAGUFULI tangu aingie madarakani 2015!!
 
Bado wanaona wana haki ya kumtawala mtu mweusi. Hao wengine hawathubutu.
Hii ndio nafasi ya kuonyesha umahiri wenu wa hoja. Tumeshagawanyika hivyo hakuna kitu cha kutuunganisha against adui. Msaidieni mnaempenda kwa kumpa point sio kupiga tambo eti mabeberu etc.
 
Hapa hakuna kitu. Kuna nchi hadi leo jazikaliki na EU ipo naaraisi husika wapo pia wala hawajawafanya kitu. Waliwahi kutoa warrant wa jumkamata yule wa Sudan sijui iliishia wapi.
Sudan sio level yako wanazalisha mafuta, na uchumi wao ni zaidi ya mara mbili wa Tz GDP ya Sudan ni $118bn ya Tz ni $52bn....find your level plz
 
Hapo number 8,hawa EU ni bure kabisa!, Rais Magufuli ndiye aliyesema hasomeshi wenye mimba, sasa una call authority gani iingilie?.

Number 9 wanampangia kazi Rais Magufuli?!.

Number 10 kuna watu wameshitakiwa for political crimes or ni criminal issues.

Hawajui kuwa Magufuli hapangiwi?. Kama katiba alioapa kuilinda ameweka pembeni, who is EU?.

Naona hawa wazungu wanajifurahisha tuu, kama vipi wazuie tuu misaada yao na watunyime visas za Shengen, tutakwenda UK na China.

Tanzania ni sovereign state, tuna uhuru wa kujipangia mambo yetu kama hatutaki ushoga wasitupangie na kutulazimisha bali tufundishwe tuu managing diversity ya kuwakubali mashoga kama walemavu wengine wote, tusiwabague wala kuwanyanyapaa lakini kubadili sheria zetu bado sana.
P
mzee wa "kuluma na kupulizila".... [emoji16]
 
N
Approach yao ni mbovu.

Unapoweka kuwa sawa mambo ya ushoga na haki nyingine za binadaam ambazo ni universal, unaondoa uhalali kabisa wa msimamo wako.

Huwezi kutaka mila na desturi za watu wengine ukazifanya takataka kwa kuwa wewe unaziamini.

Hapa ndipo wanapokosea sana hawa wazungu na kujishushia hadhi yao.

Wakitaka tuwaelewe, wasituchanganyie na hizo desturi zao wanazotaka tuzikubali kwa mlango hafifu wa kutuunga mkono kwenye malalamiko yetu juu ya utawala unaokiuka mambo yaliyomo katika taratibu na desturi zetu. Wasituletee na kutulazimisha tuyakubali hayo ya tamaduni zao.
Ni mawazo yako. Labda tuwekee kifungu cha haki za binadamu unachokielewa wewe ambacho wao wamekosea.
 
Bado wanaona wana haki ya kumtawala mtu mweusi. Hao wengine hawathubutu.

Wewe hakika ni MGONJWA MTAMBUKA....!!
Kutawaliwa ni kutawaliwa tu! Inaonekana kwako KUTAWALIWA NA MWEUSI ni burdan tu......We need LEADERS and not RULERS like Magufuli!
 
N

Ni mawazo yako. Labda tuwekee kifungu cha haki za binadamu unachokielewa wewe ambacho wao wamekosea.
Ndio, ni mawazo yangu.
Nikitaka kuoa wake wawili watatu, kama utamaduni wetu unaruhusu, usije kunieleza kwamba sisstahili kufanya hivyo kwa kuwa utamaduni wako unakataza.

Sasa kuhusu 'kifungu' unachotaka nikuwekee hapa ni kipi. Hicho walichotengeneza wao bila ya kutushirikisha sisi? Kama ni hicho, nenda kakitafute mwenyewe.
 
Nashukuru sana Mkuu. Na ukweli kuhusu tuliyoyaandika kwa kipindi kirefu unazidi kudhihiri kila siku iendayo kwa Mungu. Nchi iko kwenye njia panda. Sasa wanadai anayemkwamisha ni Membe!
Uzuri Membe mpaka sasa kawapuuza kwa kuamua kukaa kimya.Kawadharau sana.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huyu mtu wamtenge tu mpaka atakapojirekebisha.

Kwa mtazamo wangu,haya maazimio ni kama mtego na akiendelea na kiburi chake,basi ajue tu watakwenda zaidi ya hapa.

Na tujue tu US watawaunga mkono EU.
Ndugu SS Gestapo, nadhani hukusoma vizuri kilichotolewa na EU hapo juu, hakuna resolution ya maana, walichofanya nikutaka viongozi wao kuishauri Serekali ya Tanzania, kurekebisha yasiowapendeza na kumuombea msamaha Balozi wao, lugha iliyotumika hapo ni ya bembeleza .

Wengi tuligemea waje na uamuzi mgumu na msimamo thabiti , lakini haikuwa. Hawataweza kwenda zaidi ya hapo, ushoga haukubaliki pahali pengi ulimwenguni, nadhani hata wewe kuukubali.

Hawa wazungu ni wanafiki, kama kweli wana nia nzuri na nchi zetu, mbona hawakuja na uamuzi wa kutoa waraka kama huo , tena baada ya kikao cha bunge lao kuhusu mambo mengine ambayo yametukumba , kama kupigwa risasi wanasiasa, kupotea na kufungwa bila uchunguzi wa dhati, jambo ambalo limetukera wengi hata baadhi ya sie wa CCM.

Ndugu wacha ushabiki usio na tija na tumia akili uliyopewa na mungu. Ushauri wangu tuupinge huu waraka wao kwa nguvu zote na kuwashauri kuwa ushoga sio mila yetu na hatutaushabikia, bali wasimame nasi kwenye matatizo yanayo wagusa watanzania ama waAfrica wengi.
 
Huyu mtu wamtenge tu mpaka atakapojirekebisha.

Kwa mtazamo wangu,haya maazimio ni kama mtego na akiendelea na kiburi chake,basi ajue tu watakwenda zaidi ya hapa.

Na tujue tu US watawaunga mkono EU.
Endelea kuota
 
Back
Top Bottom