***Euro2008***


hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
There is one sure thing: Euro 2008 in Austria and Switzerland starts with the opening fixture, the first game taking place on 7 June 2008 at Basle's St Jakob Park.

Another sure thing is that with some of the world's best players taking part, there will be an exciting tournament.

But the burning question for all football fans is will my team qualify for the next round of the tournament?
European Championship - Group A:
Portugal,Czech Rep,Turkey and Switzerland.
Group B:
Germany,Poland,Croatia and Austria
Group C:also known us kundi la kifo!
Holland,France ,Italy and Romania
Group D:
Greece,Russia,Sweden and Spain
Je Greece watafanikiwa kulitetea kombe?
je mshindi atatoka kwenye kundi la kifo?i mean France,Italy,Holland and Romania.
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
330
Likes
38
Points
45
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
330 38 45
hollo
sisi mabingwa wa kombe la dunia ndio tuna tuna nafasi nzuri sana ya kulibeba hili la euro,naona kwa sasa France wamechoka tu na hao wengine ndio wale wale,mwaka wetu huu
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
hollo
sisi mabingwa wa kombe la dunia ndio tuna tuna nafasi nzuri sana ya kulibeba hili la euro,naona kwa sasa France wamechoka tu na hao wengine ndio wale wale,mwaka wetu huu
Mr Kiroboto wewe acha kabisa les bleus si mchezo nyinyi Italy ni wateja wetu kabisa;unakumbuka mechi za kutafuta "kukwalify"?Mlikuja France tukawapiga 3,katika marudiano ikawa sare!sasa jana tumechezesha i can call them team B katika mechi ya kirafiki na Ecuador,tukawapiga 2 kwa yai!
the bleus ni the best team in Europe!
ALLEZ LES BLEUS!
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Wajue wachezaji wanaounda kikosi cha "The bleus"Ambao wanatarajiwa kuondoka na kombe la Euro 2008;Walinda mlango : Grégory Coupet (Lyon), Sébastien Frey (Fiorentina), Steve Mandanda (Marseille)
Walinzi : Eric Abidal (FC Barcelone), Jean-Alain Boumsong (Lyon), François Clerc (Lyon), Patrice Evra (Manchester United), William Gallas (Arsenal), Willy Sagnol (Bayern Munich), Lilian Thuram (FC Barcelone), Sébastien Squillaci (Lyon)

Viungo : Lassana Diarra (Portsmouth), Claude Makelele (Chelsea), Jérémy Toulalan (Lyon), Patrick Vieira (Inter Milan), Franck Ribéry (Bayern Munich), Samir Nasri (Marseille), Sidney Govou (Lyon), Florent Malouda (Chelsea)

Washambuliaji: Nicolas Anelka (Chelsea), Karim Benzema (Lyon), Bafétimbi Gomis (Saint-Etienne), Thierry Henry (FC Barcelone).
Kila la kheri "The Bleus"
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,976
Likes
5,371
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,976 5,371 280
Mashindano yatakuwa tight sana hasa kundi la kifo but bingwa ni kati ya
GERMANY,SPAIN,ITALY & FRANCE
Hao jamaa wa kundi la kifo wasipoangalia huenda mmoja akatolewa maana HOLAND &ROMANIA balaa tupu
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,976
Likes
5,371
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,976 5,371 280
Pia kuna striker wa kuangalia hasa LUCA TONI,TORES,VILA,KLOSE
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
330
Likes
38
Points
45
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
330 38 45
Belo
unajua utuuzima dawa,sie hatuna maneno mengi ila utaona dose zetu

halafu Belo lile jina la close pale ungeondoa,jamaa sasa kachoka tu,coz mechi nyingi anayepachika mabao ni yule ribery wenu
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,976
Likes
5,371
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,976 5,371 280
Belo
unajua utuuzima dawa,sie hatuna maneno mengi ila utaona dose zetu

halafu Belo lile jina la close pale ungeondoa,jamaa sasa kachoka tu,coz mechi nyingi anayepachika mabao ni yule ribery wenu
Kweli jamaa tangu aje LUCA TONI kamfunika
But kwenye timu ya taifa ndo STRIKER wakutegemewa
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
Viva Italiano!
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
24
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 24 0
Germany for EURO 2008 champion! Spain second, Italy third
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,976
Likes
5,371
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,976 5,371 280
Kiroboto hata mimi naona AZZURI wanatisha hebu cheki kikosi
1.Buffon
2.Zambrotta
3.Chielini
4.Materazi
5.Canavaro
6.Gatuso
7.Camoranesi
8.Pirlo
9.Borielo
10.Toni
11.De Rosi

SUB;Amelia,Groso,Barzagli,Perota,Aquilani,Cassano& Del Piero-SUPER SUB
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
330
Likes
38
Points
45
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
330 38 45
Germany for EURO 2008 champion! Spain second, Italy third
mie naona hapo mama huo utabiri wako basi ungeanzia na The Blues,mama sie tunatisha
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
330
Likes
38
Points
45
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
330 38 45
belo
ndio maana nikamwambia mama kuwa angeanza the The Blues nikiwa maana katika ile nafasi ambayo ametugea sisi AZZURI basi angewapa The Blues,halafu hawa wajeruman huu mwaka sio wao kabisa,yaani mapema watapumzika,kuhusu wahispaniola mie sisemi ila nawahofia

kana ka nsungu tupo pamoja na AZZURI wetu?
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
24
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 24 0
wa austria ndio wataondolewa mapema labda watumie faida ya uenyeji ambayo pia sidhani kama wataingia robo fainali.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Germany for EURO 2008 champion! Spain second, Italy third
Mama EURO 2008 is for france and i do not think if germany will reach even a Quarter final!kina Barack na kina close hamna kitu hao!labda spain maana at least kuna kina RAUL,Torres na Cesc!italy ndo vibonde kabisa
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
belo
ndio maana nikamwambia mama kuwa angeanza the The Blues nikiwa maana katika ile nafasi ambayo ametugea sisi AZZURI basi angewapa The Blues,halafu hawa wajeruman huu mwaka sio wao kabisa,yaani mapema watapumzika,kuhusu wahispaniola mie sisemi ila nawahofia

kana ka nsungu tupo pamoja na AZZURI wetu?
Yes kitobato tupo pamoja kweli sisi tunatisha!yaani tuna machungu sana tuliyoyapata katika kombe la dunia 2006!
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Ila warusi nao wanatisha jamani!timu vibonde ni pamoja na wenyeji wote wawili na uturuki pia!
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Kiroboto hata mimi naona AZZURI wanatisha hebu cheki kikosi
1.Buffon
2.Zambrotta
3.Chielini
4.Materazi
5.Canavaro
6.Gatuso
7.Camoranesi
8.Pirlo
9.Borielo
10.Toni
11.De Rosi

SUB;Amelia,Groso,Barzagli,Perota,Aquilani,Cassano& Del Piero-SUPER SUB
Gatuso nae kuzuia kwake kwake kwa mabavu tu!hapo nina wasiwasi na Luca ton huyo kweli ni the best vipo wamewatema wakongwe Fransisco Totti na INZHAGI?
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
330
Likes
38
Points
45
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
330 38 45
Mama EURO 2008 is for france and i do not think if germany will reach even a Quarter final!kina Barack na kina close hamna kitu hao!labda spain maana at least kuna kina RAUL,Torres na Cesc!italy ndo vibonde kabisa
hollo,AZZURI tunatisha,muulize belo atakuambia
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,042