Eu ushauri wenu kwa tz umechelewa!


MAKOLE

MAKOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
607
Points
195
MAKOLE

MAKOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
607 195
Gazeti la Mwananchi la leo tarehe 21/11/2012 limechapisha habari kuwa Jumuiya ya Ulaya imeishauri Tanzania Kuboresha Bandari ya Dar es Salaam. Kwa wanaofuatilia habari za nchi ya kenya, BBC wametangaza taarifa ihusuyo mradi mkubwa wa Bandari kubwa kabisa katika ukanda wa Afrika inayojengwa (na tayari ujenzi umekwisha kuanza) katika eneo la Lamu nchini Kenya. Hapa naona Ushauri wa EU kwa Tanzania hautasaidia kwani wakati hiyo bandari ya Lamu haijakamilika tayari wafanyabiashara wengi huitumia bandari ya Mombasa, ikikamilika hiyo ya Lamu, ambayo itakuwa ama ni kubwa au miongoni mwa bandari kubwa hapa Afrika itakuwaje?

source, mwananchi na BBC leo tarehe 21/11/2012
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Sidha hata kama hili lilihitaj ushauri wa EU,
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Sisi tumeashindwa kuboresha ya Dar na ya Mtwara tunataka kujenga nyingine bagamoyo
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,820
Points
1,500
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,820 1,500
Gazeti la Mwananchi la leo tarehe 21/11/2012 limechapisha habari kuwa Jumuiya ya Ulaya imeishauri Tanzania Kuboresha Bandari ya Dar es Salaam. Kwa wanaofuatilia habari za nchi ya kenya, BBC wametangaza taarifa ihusuyo mradi mkubwa wa Bandari kubwa kabisa katika ukanda wa Afrika inayojengwa (na tayari ujenzi umekwisha kuanza) katika eneo la Lamu nchini Kenya. Hapa naona Ushauri wa EU kwa Tanzania hautasaidia kwani wakati hiyo bandari ya Lamu haijakamilika tayari wafanyabiashara wengi huitumia bandari ya Mombasa, ikikamilika hiyo ya Lamu, ambayo itakuwa ama ni kubwa au miongoni mwa bandari kubwa hapa Afrika itakuwaje?

source, mwananchi na BBC leo tarehe 21/11/2012
Hakuna ushauri uliochelewa hapa. Biashara ya bandari siyo kama kupanga meza sokoni. Leo hii bandari kubwa East Coast of Africa ni Durban lakini haitishii bandari nyengine kama Maputo, Beira, DSM, au Mombasa.

Biashara ya bandari inategemea mambo mengi kama urasimu katika upakuaji, umbali wa wateja wako , mipaka ambayo mizigo inabidi ivuke ili kuwafikia wateja wako, urasimu wa uafirishaji wa mizigo nchi kave, etc.
 

Forum statistics

Threads 1,286,235
Members 494,902
Posts 30,887,931
Top