EU court removes Hamas from terror blacklist

EU court removes Hamas from terror blacklist

Status
Not open for further replies.
Na sharia insurance inakuja Takaful.
Pia islamic investments funds Sukuk zinakuja soon.....pole pole mtatahiriwa ...

Na Mahakama ya Kadhi itawekwa kwenye Katiba mpya.
 

Poor muhammadan hajui hapa wapi ilipo Galatia. I guess you believe in government, that's where the liberals took us. I suppose your one of the brainiacs that believe aliens are going to destroy the human race next year because we did'nt go green fast enough, no joke, that came from a liberal that worked for NASA
There are only christians but no muhammadan.
Christians worship Jesus,The christ as their god.
No muslim worship muhammad.
What you call muhammadans are supposed to be called muslims.

So the choice is yours, worship Jesus and be a christian or follow the teachings of Jesus and be a muslim like Jesus was..

Link How To Prove To A Christian That Jesus Was A Muslim? - Islam for Muslims - Nairaland

Link Jesus using the word "Muslim" in Luke 6:40

Link Jesus (PBUH) - GainPeace
 
Weka ayat kama unasema kweli.

Mh we unajaribu kubisha neno lililowazi hapa. Mbona wenzako hawajabisha? Kwani unataka ku-make point gani hasa ... Manake Musa alikuwa myahudi. Mariam mama yake yesu ni myahudi na Surat Mariam inamhusu.. Yohana mbatizaji n.k.Na maandiko mengine mengi tu. Haya ni kwa uchache.
 
Na sharia insurance inakuja Takaful.
Pia islamic investments funds Sukuk zinakuja soon.....pole pole mtatahiriwa ...
FaizaFoxy hatahiriwi. Bali Anakeketwa..
Kama kule iraq kwa ISIS.
 
Last edited by a moderator:
Na sasahivi pamoja na kuitegemea sana marekani, na pamoja kuwa na population ndogo still 80% ya waisrael ni maskini

Waarabu wanapesa lakini haziwasaidii hawana nguvu. Nguvu yao kubwa wanategemea huruma ya waliopokea dini yao. Jews wako so powerful!. Na kwa uchache wao ni rahisi kuondoa umaskini.japo hawana mafuta.
Marekani inapesa na nguvu. Money sio makaratasi na coin mfukoni. Money is power.
 
The simple question here is this: Allah alipo sema na au waita na au Wataja Waisrael kwenye Quran, Waisraeli hao, walikuwa wanatoka Nchi gani?

Quraan imewataja kama watu wa kabila fulani yaani bani israel ...ni sawa na kusema wahaya au wakojani hawa hawana nchi yao wenyewe .
Bani israel walikua ni kabila kama wakurdi wapi syria wapo turkey wapo iran wapo iraq na hali ndio hivo hivo kwa miyahudi haina nchi ni kabila tu la watu wa mashariki ya kati
 
Waarabu wanapesa lakini haziwasaidii hawana nguvu. Nguvu yao kubwa wanategemea huruma ya waliopokea dini yao. Jews wako so powerful!. Na kwa uchache wao ni rahisi kuondoa umaskini.japo hawana mafuta.
Marekani inapesa na nguvu. Money sio makaratasi na coin mfukoni. Money is power.

Wewe uko ndotoni wayahudi wana pesa gani ?
Ni tegemezi kuliko sisi Tanzania. Bakuli lao la omba omba ndio kubwa duniani ...
Leo misaada ikisita walowezi watakimbia wote
Waraabu kweli hawana nguvu za kijeshi lakini wana ujasiri wa hali ya juu kabisa.
Nakupa mfano mmoja tu ilichukua miaka 15 kumuondoa Sadam mmoja tu ..kwa vikwazo vya kiuchumi na vita ya kwanza kumuondoa kuwait ni nchi zaidi 50 duniani zilishitiki kumpiga sadam mmoja ..na akabakia very strong mpaka vita ya pili ambapo nchi za Nato zili shiriki kuipiga iraq na hakuna alie salim amri walipugana mpaka leo hao ndio waraab.
Sasa wewe jiulize hio miyahudi ichangiwe na nguvu zote hizo duniani itakuwaje? Hata wiki moja haifiki wataachia nchi kukimbia.
Usikili nganishe na waraabu.wenzako wana utamaduni wao wana ustaarabu wao
Wana historia ilo tukuka
Wako very proud na asili yao hawarambi mtu kama waafrika na hasa wagalitia wa kiafrika.
Nchi zile zime ingiliwa na wazungu tangu enzi za yesu mpaka miaka ya karibuni lakini utamaduni wao uko pale pale hawana asili ya utumwa hata kidogo. Lugha yao umebaki ni vile vile na ndio inayo zumgumzwa na imeenea na ndio lugha kubwa zaidi Afrika.
Sasa uje huku kwa wagalatia wa kiafrika wametawaliwa miaka mia tu lakini wote ni wazungu weusi ...hawajijui walipotoka hawajui historia yao wao kila mtu anashindana kuwa mzungu tu...aibu yenu msijijua
 
Quraan imewataja kama watu wa kabila fulani yaani bani israel ...ni sawa na kusema wahaya au wakojani hawa hawana nchi yao wenyewe .
Bani israel walikua ni kabila kama wakurdi wapi syria wapo turkey wapo iran wapo iraq na hali ndio hivo hivo kwa miyahudi haina nchi ni kabila tu la watu wa mashariki ya kati
Jibu swali: Hao watu [Waisrael] walio tajwa kwenye Quran wanatoka nchi gani? I don't think my question is in Greek.
 
One day itakuja tu kwani ndio mfumo wa haki

Mkuu labda utaje japo vinchi viwili tu, vyenye sharia ambako haki Inatendeka.
Si Unakumbuka Nigeria walitaka kumuua mwanamke kwa uzinzi hewa, jumuia ya kimataifa ikaingilia, na unakumbuka mwanamke wa Sudan alinusurika kunyongwa. Kama kawaida dunia ikakataa wakaona aibu wakamwachia.
Je kosa in mtafsiri wa sharia au haki haitendeki?
Think again hii ni world sio pepo mkuu.
Isis wameanzisha sharia. Hadi wanabaka wanawake na kuwakeketa. Najiuliza nani amekubali kupewa hii whack job.?
Ushoga Saudis hauwagusi royal..
 
Jibu swali: Hao watu [Waisrael] walio tajwa kwenye Quran wanatoka nchi gani? I don't think my question is in Greek.

Ni waliopo nchi zote ambapo kabila lao wana ishi yaani wakiishi iraq
Syria
Oman
Yemen
Turkey
Eygpt
Palestine
Na kwengineko kabila hilo lilipo.
 
Quraan imewataja kama watu wa kabila fulani yaani bani israel ...ni sawa na kusema wahaya au wakojani hawa hawana nchi yao wenyewe .
Bani israel walikua ni kabila kama wakurdi wapi syria wapo turkey wapo iran wapo iraq na hali ndio hivo hivo kwa miyahudi haina nchi ni kabila tu la watu wa mashariki ya kati
Hao watu walio tajwa, wanatoka nchi gani? Wahaya ulio wanukuu hapa wanatoka Tanzania, sasa Waisrael wanatoka nchi gani?
 
Ishamel.

Wayahudi wametajwa wapi katika Quran?

Weka ayat kama ushahidi na context yake.

Unaulizia NCHI au kijiji?
He he he he Nonda unaanza kubisha weye unaye wataja MAYAHUDI. Msiba huu. 5:51 O ye who believe! take not the Jews and the Christians for your friends: They are but friends to each other. And he amongst you that turns to them is of them. Verily Allah guideth not a people unjust.

You know what I asked. Stop blahing Nonda.
 
Hao watu walio tajwa, wanatoka nchi gani? Wahaya ulio wanukuu hapa wanatoka Tanzania, sasa Waisrael wanatoka nchi gani?

Nimekutajia tayari....kwani wamasai wanatoka wapi ?
Wajaluo ? Hata wahaya wapo uganda na rwanda

Kuna tofauti kati ya kabila na taifa.
Hawa ni sawa na bani quraish
Bani umaya
Ban klebi na bani bakhressa wa kwetu sio taifa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom