EU court removes Hamas from terror blacklist

EU court removes Hamas from terror blacklist

Status
Not open for further replies.
Miyahudi walikua kama kawaida yao wakifanya fisadi katika ardhi.
Wakiona wao walo juu na jeuri na ubaguzi. Mafarao kule eygpt hitler namba one akasema haiwezekani wakafanywa watumwa kazi yao kujenga na kulima kama watumwa.
Akaja mussa myahudi ambaye alikua mtoto wa kufikia wa farao akatumia influence ya ufarao akawakusanya ndugu zake kuondoka eygpt. Hapa eneo walo ondoka ni hili cairo ya sasa unapo pita mto nile. Waka vuka bahari ya sham sasa inajulikana kama red sea na kuvuka hadi Sinai . Hapa ndipo walipo piga kambi kama wakimbizi na hapa ndipo Mussa alipo kwenda kupewa Torati hili ndii eneo walo fikia kama wakimbizi. Walikaa hapa hakuna ushahidi wowote kama baada ya kuvuka na kuingia sinai msafara uliendelea .
Pia sii kweli hata kidogo kuwa wayahudi wakimbizi walokimbia misri ndio wayahudi pekee duniani !!
Kabla ya musa wayahudi walikuwapo eneo lote la mashariki ya kati kama kabila moja wapo ya eneo hilo . Ibrahim alikua mwanzo kabla ya mussa hakuwapo masri
Mitume mingine kina Noah pia hawakua masri
Wayahudi walokimbia kichapo misri ni nduguze Mussa na msafara ule haukuhusu wayahudi walokuwepo babylon na sham yaani syria.
Hivyo kama kuna promised land basi ni sinai !! Ndipo walipo pokelewa na wenyeji kama wakimbizi.
Wanyarwanda million 2 walikimbia Rwanda kukimbia mauaji kuja Tanzania ...kuja kwao hapo hakuwafanyi pale Kagera iwe primised land yao. Ni wakimbizi tu. Fujo imeisha wanarudi kwao au wengine wameimba kuwa Watanzania.ndii same issue na wayahudi wale walo hama masri.
Lakini hebu tujiulize Mussa alivuka na Wayahudi wangapi pale sham ? Ukisoma kisa utaina baada ya Farao kupata habari ya Mussa kukimbia na ndugu zake jeshi lake lilianza kuwafuatilia lakini alipo fika pale walishavuka ! Hii inathibitisha wazi kuwa Mussa aliondoka na jamaa zake wakaribu tu. Labda watu 50 sio zaidi . Sio rahisi kuvusha na kukimbia na mayahudi na group ya watu zaidi ya laki tatu bila ya kufikiwa ni wazi mussa aliondoka na handfull ya jammaa zake tu.
Hii haiwafanyi kikundi kiduchu ati wapewe promised land.
Wayahudi ni wajanja baada ya kumfitinisha Jesus kwa Pilato na kupitishwa ya kifo cha kusulubiwa walijua wameshafanya kosa kubwa lisilo sameheka maisha .hivyo wakapanga mkakati maalum wa kuupotosha ukweli.
Wali penetrate ndani ya wanafunzi wa Yesu wakapanga mkakati wa kuwaua na kiongozi mkk alikua Paul.
Walipo fanikiwa waka chakachua imani nzima ya dini ya yesu ukaletwa ukristo na wao kujiingizia vijineno vya ni wateule ukiwalaani basi umelaanika na Magoyim wana amini kabisa uongo ule kuwa yeye black ni sawa ni paka tu kwa myahudi kwa vile imeandikwa katika biblia zilizo chakachuliwa .
Na marekami ndio mayahudi wamefanikiwa sana kuanzisha makanisa ya kuwasifu wao .. hawa walokole
Hivo mayahudi hawana nchi ni waxururaji tu... israel ni wazungu walo letwa kutoka ulaya na baadhi ya waumini wa uyahudi wakapelekwa kwa nguvu kuunda hili taifa feki..time ikifika litakufa
 
They went back from Egypt.

They were scattered all over Europe and were kicked out by all European countries. Americans accepted them because even if all of them went today they will not shake the country, European countries are so small...so they were a problem.
 
Miyahudi walikua kama kawaida yao wakifanya fisadi katika ardhi.
Wakiona wao walo juu na jeuri na ubaguzi. Mafarao kule eygpt hitler namba one akasema haiwezekani wakafanywa watumwa kazi yao kujenga na kulima kama watumwa.
Akaja mussa myahudi ambaye alikua mtoto wa kufikia wa farao akatumia influence ya ufarao akawakusanya ndugu zake kuondoka eygpt. Hapa eneo walo ondoka ni hili cairo ya sasa unapo pita mto nile. Waka vuka bahari ya sham sasa inajulikana kama red sea na kuvuka hadi Sinai . Hapa ndipo walipo piga kambi kama wakimbizi na hapa ndipo Mussa alipo kwenda kupewa Torati hili ndii eneo walo fikia kama wakimbizi. Walikaa hapa hakuna ushahidi wowote kama baada ya kuvuka na kuingia sinai msafara uliendelea .
Pia sii kweli hata kidogo kuwa wayahudi wakimbizi walokimbia misri ndio wayahudi pekee duniani !!
Kabla ya musa wayahudi walikuwapo eneo lote la mashariki ya kati kama kabila moja wapo ya eneo hilo . Ibrahim alikua mwanzo kabla ya mussa hakuwapo masri
Mitume mingine kina Noah pia hawakua masri
Wayahudi walokimbia kichapo misri ni nduguze Mussa na msafara ule haukuhusu wayahudi walokuwepo babylon na sham yaani syria.
Hivyo kama kuna promised land basi ni sinai !! Ndipo walipo pokelewa na wenyeji kama wakimbizi.
Wanyarwanda million 2 walikimbia Rwanda kukimbia mauaji kuja Tanzania ...kuja kwao hapo hakuwafanyi pale Kagera iwe primised land yao. Ni wakimbizi tu. Fujo imeisha wanarudi kwao au wengine wameimba kuwa Watanzania.ndii same issue na wayahudi wale walo hama masri.
Lakini hebu tujiulize Mussa alivuka na Wayahudi wangapi pale sham ? Ukisoma kisa utaina baada ya Farao kupata habari ya Mussa kukimbia na ndugu zake jeshi lake lilianza kuwafuatilia lakini alipo fika pale walishavuka ! Hii inathibitisha wazi kuwa Mussa aliondoka na jamaa zake wakaribu tu. Labda watu 50 sio zaidi . Sio rahisi kuvusha na kukimbia na mayahudi na group ya watu zaidi ya laki tatu bila ya kufikiwa ni wazi mussa aliondoka na handfull ya jammaa zake tu.
Hii haiwafanyi kikundi kiduchu ati wapewe promised land.
Wayahudi ni wajanja baada ya kumfitinisha Jesus kwa Pilato na kupitishwa ya kifo cha kusulubiwa walijua wameshafanya kosa kubwa lisilo sameheka maisha .hivyo wakapanga mkakati maalum wa kuupotosha ukweli.
Wali penetrate ndani ya wanafunzi wa Yesu wakapanga mkakati wa kuwaua na kiongozi mkk alikua Paul.
Walipo fanikiwa waka chakachua imani nzima ya dini ya yesu ukaletwa ukristo na wao kujiingizia vijineno vya ni wateule ukiwalaani basi umelaanika na Magoyim wana amini kabisa uongo ule kuwa yeye black ni sawa ni paka tu kwa myahudi kwa vile imeandikwa katika biblia zilizo chakachuliwa .
Na marekami ndio mayahudi wamefanikiwa sana kuanzisha makanisa ya kuwasifu wao .. hawa walokole
Hivo mayahudi hawana nchi ni waxururaji tu... israel ni wazungu walo letwa kutoka ulaya na baadhi ya waumini wa uyahudi wakapelekwa kwa nguvu kuunda hili taifa feki..time ikifika litakufa

Attach credible Source please
 
Wayahudi wakiwa wengi huitwa MAYAHUDI na waarabu wakiwa wengi huitwa MIARABU?????????
Hayo maswali yako kama ukiangalia huko nyuma... ukisoma ile reply huko nyuma niliyomjibu Ally Kombo, utagundua inajibu na hayo maswali yako... Kwenye Korani kuna Mayahudi na Manasara, je hao kina Echolima unaowataja hapo juu ndio Mayahudi waliotajwa kwenye Korani!?
 
Last edited by a moderator:
They were scattered all over Europe and were kicked out by all European countries. Americans accepted them because even if all of them went today they will not shake the country, European countries are so small...so they were a problem.

They were scattered from where? Can you tell me the country they came from?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom