Eti wenye mashine ndogo wako very romantic

Eti wenye mashine ndogo wako very romantic

Ongezeko la wanaume kuwa na vibamia naona ni kubwa sana... 😀 😀 😀
Ila pia vice versa is true coz wanawake wengi siku hizi nao wana mabakuli ya maana, so mwanaume anaweza akawa na maumbile yake ya asilia kabisa....tatizo mwanamke umbile lake ndo likawa chanzo cha kumuona mwanaume ana kibamia...
 
Usikute ni mtoto wa kiume yuko salon na wanawake anajadili sehemu za siri za mwanaume mwenzake.

Dah... Very sad mazee
Hali sio shwari km tunavyoichukulia.
Mambo yanachanganya kwa kasi saana.
Na haya yoote ni matokea hasi ya western countries..

Mungu tia huruma yako.. Tunaangamia
 
Halafu wanakuaga malaya sijui kwanini hawaogopi kutangaza ulemavu wao
WHAAAAAT..?!!!
Kumbe kuwa na maumbile madogo ya kiume ni ulemavu? Je, unaufahamu wowote hata wa genomic structural variation na implications zake? au ndio biology ilikupita tobo..!!

Yaani mwanaume mwenye MBOO ambayo kwako ni ndogo, huyo ni mlemavju?

wewe kweli una embrace diversity katika jamii yetu? hivi na watu kama wewe bado una ujasili wa kulalamika racism katika dunia hii?

YOUR COMMENT IS MORE BIZARRE THAN BOB-RISKY'S MENSTRUATION.
 
WHAAAAAT..?!!!
Kumbe kuwa na maumbile madogo ya kiume ni ulemavu? Je, unaufahamu wowote hata wa genomic structural variation na implications zake? au ndio biology ilikupita tobo..!!

Yaani mwanaume mwenye MBOO ambayo kwako ni ndogo, huyo ni mlemavju?

wewe kweli una embrace diversity katika jamii yetu? hivi na watu kama wewe bado una ujasili wa kulalamika racism katika dunia hii?

YOUR COMMENT IS MORE BIZARRE THAN BOB-RISKY'S MENSTRUATION.
Umecatch mkuu. Nimeandika utani tu bwana na mie Sina ugomvi na wenye maumbile madogo kabisa maana najua wapo wenye nayo na wanajituma
 
And handsome too! Ni wadada nimewasikia wakisogoa kwenye saluni nilipokuwa nanyoa leo. Mmoja katoa uzoefu wake na takwimu kabisa kuwa katika wote aliokutana nao ambao aliwaona gentle, very romantic and caring ni wale wenye vibamia.
Wadada wa JF mnasemaje?
Ndio halafu wanajulia kutumia vizuri K na mastaili na ndio napendaga kuwapata huchakai ila unaafya mimi sipendi kubwa .
 
Back
Top Bottom