Eti una hesabu 1.3 million kununua mobile phone

Eti una hesabu 1.3 million kununua mobile phone

Eithe Note 3 au S5

sumsung galax S5 active, haiingii maji kwenye kina less zan 100m, haichubuki, pia vumbi aliwezi ingia ndani ya cm, nb; isikae kwenye maji zaidi ya nusu saa
 
Dogo futa mawazo ya kimaskini. kuna watu wana ndege binafsi. hawa wana madereva wa ndege wazoefu wawili au watatu. mahostess. ma attendant na cleaners wa ndege tu. unategemea anawalipa bei gani. halafu sasa hua hasafiri kkila siku. Kuna watu wana nyumba zina bedroom 46 kama gavana wa benki ya Zimbabwe bw. Gono. Hata tz kkuna watu wanatembelea ------ ndani ya evogue za bei mbaya waqt daladala na bajaj zinafanya hudma ile ile. kuna watu tunakula ndizi na nyama sahani moja elfu hamsini na ushee waqt kule kwenu bukoba ndizi za mia tano zinalisha familia. elfu hamsini uhayani ni mahari waqt hapa Dar haitoshi kipiga bao mbili. we differ. kalagabaho

Hapa Umemaliza Mkuu:Ngoja nitafute tufe la like:
 
twafa-kali wachangiaji wengi wamekujibu ninavyofikiri mimi ni sahihi.Tunatofautiana kimapato na vinavyotupa raha maishani.Kuna baadhi hupanda ndege na kulala hoteli za 5stars kwa ajili ya ngono tu,tena wakati mwingine na h/girl wake au bar-maid.Achana na maisha ya watu,acha umbeya,jishughulishe na yako.Nyie ndo wale "ndugu lawama"
well taken mkuu..,
 
Tatizo tunatofautia kipato. Usiumize kichwa yako sana kijana.
 
bro watakushambulia sana, UJUMBE UMEFIKA , KILA NDEGE HURUKA KWA MBAWA ZAKE.
Mkuu I did expect this..,ndo consequence ya mjadala wengine watasuport wakt wengine watakupinga..,otherwise i would have not brought this thread kwny uwanja huu
 
tatizo ambao wengi hawajui humu kwamba there is classes in our community. Hiyo hela ni ndogo sana hata Ada ya mtoto wa English medium haitoshi.
 
Hapa umenena na mtoa mada angeconcentrate kwenye hili kwanza before he/she publicised it to the mass.

Tatizo tunatofautia kipato. Usiumize kichwa yako sana kijana.
 
Hata condom ziko za mia mbili na za buku tano. gesti kuna buku tano hadi elfu hamsini. sijasema hoteli.
vili vile cm kuna za kichina zinauzwa kwa kilo na kuna Samsung za mpaka milioni na ushee. hata vidole havilingani. pia uzuri wa wanawake ni torfauti.
Nilitoa mimacho jamaa angu nilivosikia zipo condoms za hadi Tsh.50000 fifty thousand
 
Ninachojua kama aliweza pata hzo hukumpa ww atatafuta nyingine.
Pili kama ni nokia ya toch unatumia lazima una kifaa ambacho unaingilia kwenye mitandao kama ulivyoingia hapa bei ya kifaa hicho ni vp?
 
Kwahiyo mkuu hata kama mtu anakosea umwangalie tu haipendezi bora umweleze ukwel pesa zina mwisho wake siku zikiisha utayakumbuka macm yote uliyopoteza hela kuyanunua

Hapana, ila mnajua kipato chake ni kiasi gani huyo aliyenunua S5? Vipi kama kipato chake ni 5* bei ya hiyo simu kwa mwezi?
 
Ufala tuu!badala hata hiyo pesa angenunua ka home made mashine ya kukamua mafuta ya kula nyumbani[

kwani hana?
 
Kuna jamaa yangu amenionesha cm yake samsung galaxy note 5 mpya kabisa akadai amenunua sh milioni moja na laki tatu na ushee..,naye ameonekana kuwa disapointed kwani functions zote anazoweza kuziapply hata kwny cm za elfu hamsin zinapatikana..,
MY TAKE..,;HIVI MNAOZIMILIKI HIZI CM ZINA NINI CHA AJABU..,AU KILA SIKU UKIAMKA ASBH ZINAKUINGIZIA FEDHA KIAS FULANI KAMA DUKA....?KAMA SIO BASI NITAENDELEA NA NOKIA YANGU YA TOCHI...LOH...,
Mbona hiyo siyo ghali?

Angalia SIMU za wenyewe!

BOFYA: 10 Most Expensive Mobile Phones in the World
 
Lakini tukubaliane kuwa kuna idadi kubwa tu ya watu wananunua vitu kama hiv kulingana na ulimbukeni wao na sio financial status zao zinaruhusu..,wakati home watoto wanapiga miayo au hata kiwanja hana..,lakini kwa show off.....,hakuna fashion inayompita. Hapo ni akili au matope..?

Na ukweli huu ukipita bila kupingwa,basi shetan ataingia peponi.
 
Back
Top Bottom