Eti una hesabu 1.3 million kununua mobile phone

Eti una hesabu 1.3 million kununua mobile phone

Unajua katika mifumo mbalimbali ya maisha binadamu tunayoishi inaweza kulingana au kutofautiana kulingana na vile mtu apendavyo kuishi. Suala la huyu jamaa kununua hiyo Samsung Galaxy Note (1,2,3) kwa mtazamo wangu siwezi kumshangaa hasa ukiangali kila mtu ana vipaumbele vyake katika maisha ya kila siku. Si ajabu wewe ukanunua kiwanja kwa ajili ya ujenzi na mtu mwingine akakushangaa. Cha msingi ni kutoingilia maisha ya mtu kwani haitakusaidia zaidi ya kukuletea machungu (makwazo).

Wakati niko mwanafunzi niliwahi kuapa kwamba siwezi kumpa mwanamke Tsh. 100,000/- kamwe hat iweje.Lakini mambo yanabadilika.Maisha na kutumia inategemea na wakati na nafasi.Ikiwa unapata laki moja kwa mwez ni hakika huwezi kutumia laki mbili kununua simu.,Ukiwa unaingiza laki saba kwa siku ama masaa,si ajabu kutumia million mbili kununua saa ama simu.kwa hiyo huyo ndugu hapo juu itakuwa anashangaaa kwa kuwa eidha,hana hicho kiasi ama haingizi kiasi kikubwa .
 
Wakati niko mwanafunzi niliwahi kuapa kwamba siwezi kumpa mwanamke Tsh. 100,000/- kamwe hat iweje.Lakini mambo yanabadilika.Maisha na kutumia inategemea na wakati na nafasi.Ikiwa unapata laki moja kwa mwez ni hakika huwezi kutumia laki mbili kununua simu.,Ukiwa unaingiza laki saba kwa siku ama masaa,si ajabu kutumia million mbili kununua saa ama simu.kwa hiyo huyo ndugu hapo juu itakuwa anashangaaa kwa kuwa eidha,hana hicho kiasi ama haingizi kiasi kikubwa .

your right sir consume as you earn
 
Yesu, kila mtu na vipaumbele vyake !!! Lakini unajua pesa hiyo kama uko TZ, Dar ukaelekea Chanika kwa mbele unapata shamba kubwa tu !!!!
 
Yesu, kila mtu na vipaumbele vyake !!! Lakini unajua pesa hiyo kama uko TZ, Dar ukaelekea Chanika kwa mbele unapata shamba kubwa tu !!!!

hayo ni mawazo yako yanapotaman kutokana na kipato chako
usikute huyo jamaa ana majumba kibao..sasa kwa nini ashindwe kununua sim?
 
hiyo yote ni matokeo ya kutofautiana kipato
kuna mambo akiyafanya mtu aliyenizid kipato ,lazima abunwasi nione anafuja pesa!
Kumbe mtu kafanya kile kutokana na uwezo na anachoona kitamfurahisha yeye!!
 
Watu wanamahela yao tatizo matumizi...tulia usije ukaiba bure....jitahidi kuwa na marafiki wa ngazi ya elfu hamsini....hawa wa million na laki tatu watakufanya uibe achana NAO...!!!!
 
Kuna jamaa yangu amenionesha cm yake samsung galaxy note 5 mpya kabisa akadai amenunua sh milioni moja na laki tatu na ushee..,naye ameonekana kuwa disapointed kwani functions zote anazoweza kuziapply hata kwny cm za elfu hamsin zinapatikana..,
MY TAKE..,;HIVI MNAOZIMILIKI HIZI CM ZINA NINI CHA AJABU..,AU KILA SIKU UKIAMKA ASBH ZINAKUINGIZIA FEDHA KIAS FULANI KAMA DUKA....?KAMA SIO BASI NITAENDELEA NA NOKIA YANGU YA TOCHI...LOH...,


Ukiingia sehemu yeyote yenye FREE WIFI unanapata mawasiliano ya bure. Kama unasafiri mfano nje ya nchi, kila Airports zina free WIFI hivyo hata kama hutaweza kupiga simu bado utawasiliana na nyumbani kwa njia ya Internet. Vile vile kuna simu ambazo ukiwa kwenye WIFI unaweza piga simu za bure FB kwenda FB
 
Ukishindana na technology ya leo utakuwa maskini in short period of time coz kila siku new electronic devices zinatolewa!! Ni kuwa na kiasi tu na kujua nini unataka kwa wakati gani. Ila hiyo torch yako inakukosesha mengi tu. Tafuta hata ka smartphone kadogo dogo tu mkuu!!!
 
hayo ni mawazo yako yanapotaman kutokana na kipato chako
usikute huyo jamaa ana majumba kibao..sasa kwa nini ashindwe kununua sim?

Mkuu, wala sitamani kutokana na kipato changu, kwa sababu mimi naishi maisha yangu na sio maisha ya mtu. Ni ushauri tu kwenu malimbukeni, huku niliko ndiko hizo simu zinakotoka na kukufikieni tayari zikiwa sio brand new !!!!
 
Kuna jamaa yangu amenionesha cm yake samsung galaxy note 5 mpya kabisa akadai amenunua sh milioni moja na laki tatu na ushee..,naye ameonekana kuwa disapointed kwani functions zote anazoweza kuziapply hata kwny cm za elfu hamsin zinapatikana..,
MY TAKE..,;HIVI MNAOZIMILIKI HIZI CM ZINA NINI CHA AJABU..,AU KILA SIKU UKIAMKA ASBH ZINAKUINGIZIA FEDHA KIAS FULANI KAMA DUKA....?KAMA SIO BASI NITAENDELEA NA NOKIA YANGU YA TOCHI...LOH...,

Kwa nini utumie nokia ya tochi ya elfu 40 wakati unaeza omba simu kwa jirani? Kwa nini uweke vocha ya buku kwenye cm wakati unaweza kubip?? Hiyo buku ukanunua mboga. Ni uboya kununua simu ya elfu 50, ni bora hiyo hela ukaitunza ukaanzisha biashara ya kuuza mchicha
 
Hebu twambie ni functions zipi? Kama hujui kutumia smart phone utaendelea kumshangaa huyo jamaa. Smart phone inaweza kutunza hata data zako zote za ofisini Na nyumbani za kila aina. Jinsi inavyokuwa kubwa/bei, ndivyo inavyoweza kumudu mikikimikiki ya mambo yako yote Kwa haraka
 
Back
Top Bottom