Eti ukimaliza form six kipi bora kuenda jeshi au chuo kikuu? Wapi kuna posho

Tarakwa

Tarakwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2017
Messages
240
Points
250
Tarakwa

Tarakwa

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2017
240 250
Hata Kambini (JKT) hivo vyote vinapatikana bure. Kula (tena msosi wa maana), kulala, matibabu, umeme. Kila kitu bure.
Akiwa mvumilivu atatoka kimaisha ndan ya muda mfupi.
No... Thank you brother.

JKT ya sikuiz sio ile ya enzi zenu ambayo unaenda ukiwa na uhakika kuwa baada ya kozi kinachofuata ni ajira. Uliza vizuri idadi ya sasa ya wahitimuwa JKT
 
Mkulngwa

Mkulngwa

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
10
Points
45
Mkulngwa

Mkulngwa

Member
Joined May 16, 2019
10 45
Eti ukimaliza form six kipi bora kuenda jeshi au kuenda chuo kikuu?
Mdogo wetu jeshi linaitaji kulipenda na kujitoa usiende jeshini kwa ushauli wa watu sababu jeshi niwito... Na usisome ili upate ajirah maisha yamebadilika soma fakati ambayo hata Kama usipo ajiliwa utajiajili na utapata hela... Jalibu kuchanganua na kufikilia kabla ya kutenda...
 
chama2chawa

chama2chawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
659
Points
250
chama2chawa

chama2chawa

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
659 250
Hata Kambini (JKT) hivo vyote vinapatikana bure. Kula (tena msosi wa maana), kulala, matibabu, umeme. Kila kitu bure.
Akiwa mvumilivu atatoka kimaisha ndan ya muda mfupi.

hata pata hela ya kula kutoka kimaisha hiyo ni zaidi ya jeshi.
 
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
28
Points
45
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined May 14, 2019
28 45
Wakati Wewe unawaza posho wenzako wanawaza mshahara kwel akil nywele
 

Forum statistics

Threads 1,307,002
Members 502,311
Posts 31,599,008
Top