Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Inakuwaje mtu unapiga punyeto? mademu wengi, tena wazuri, wa kuanzia 15,000 na kuendelea, ni pesa yako tu!!
Wewe hiyo 15,000 unaiona ndogo.....???........unapata vipande vingapi vya sabuni kwa ajili ya kupiga punyeto......???......
 
Hapana wanaume hatuko hivo huyo wakwako atakua bado mvulana akiwa mwanaume ataacha

Thats a problem the guy is adicted so its imposible to leave the behavior that easly it can take even years to get to his sense cha muhim just advice him going to a counselor so that he ca get help also mpe suport ya kuacha not kuendelea if he realy wants to change
 
dah wanaume hatuko hivo! afu huyo jamaa yako baada ya muda flan atashindwa kabisa sex na uume kulegea na hapo ndpo utakapochepuka xaxa! anajichua+ngono=failure
 
Habari wana jamvi,

Eti naomba kuuliza ni muda gani mwanaume anaweza kuishi bila kufanya mapenzi? Sababu iliyonipelekea kuuliza hivi ni kwamba, nina huyu boyfriend mpya yeye anasema hawezi kukaa wiki bila kufanya ngono na hii imempelekea yeye kua addicted na kujichua.

Ambapo kwa siku anaweza afanye punyeto mara mbili ili kuepukana kua na wasichana wengi pamoja na kuogopa magonjwa nakutulizahaja zake na kwamba kwa fano akisex tu akipita masaa 72 anakuwa na hamu ambayo haizuiliki.

Hivi ni kweli au huyu mtu anapepo la ngono kwa sababu napata picha kama nikiwa period au nikijiunga si ndio uzaledo utamshinda kabisa.

Naomba maoni na ushauri wenu
mbona unamdhalilisha BF wako hebu ona makombora anayoshushiwa? lakini anapopiga punyeto wewe huwa unakuwa wapi ? kama huwa upo kwanini usimkaribishe atumie chakula chake?
 
Kujifungua kasharekebisha.
Ila mwanaume kama uko fiti vizuri huna stress na mambo mengine yakubughudhi akili,ukawa unakula vizuri na kulala vizuri,mzigo unapigika vizuri tu tena kila siku na kwa kiwango bora kabisa.

Yote haya yanatakiwa yaambatane na mwili unaojengwa vizuri na mazoezi yakutosha.ila nivizuri kujipa mapumziko ambayo yataboresha vyema afya yako.
iko hivyo ukiwa stable unaweza piga mzigo kila siku na usione shida yoyote labda vimichubuko vya hapa na pale kama unapiga route ndefu.
 
mbona unamdhalilisha BF wako hebu ona makombora anayoshushiwa? lakini anapopiga punyeto wewe huwa unakuwa wapi ? kama huwa upo kwanini usimkaribishe atumie chakula chake?

Si mdhalilishi,mi mwenyew nimemshangaa nikashindwa kumuelewa nikaona ni bora niulize wengine je maisha ndo yako hivo?
 
Mimi ikipita wiki mbili sijatomba aisee huo mtafutano hauelezeki.
 
Si mdhalilishi,mi mwenyew nimemshangaa nikashindwa kumuelewa nikaona ni bora niulize wengine je maisha ndo yako hivo?
hayo makombora anayoshushiwa kama yupo jf bado kuna penzi tena hapo au na wewe umeshampiga chini kwa sababu ya mazari yake? msaidie atachoka tu akitaka kwenda kwa bafu unampandishia kanga atatulia tu. na vinguvu vitanywea soon.
 
punyeto na dem anae!!?? what a shame

Kutokufanya mazoezi nakufikiri ngono muda mwingi ndo tatizo, anatakiwa aushughulishe ubongo wake na mambo mengine yenye tija na hapo punyeto itabaki kuwa historia!!
 
mpanulie vya kutosha ale avimbiwe tuone kama atapuchuka we mpe tu.nakupa jaribio hili weekend jmosi au jpil asubuhi mpe kyuma. pumzikeni nusu saa mpe tena kidudu, kunyweni chai mchana mchana mpe tena kidudu manyoya. halafu saa kumi kumi mpanulie tena.wakati wa kulala akikuomba tena turejeshee hapa.jaribio hili
 
Wiki bila kupiga mzigo kwa nini?wakati unakula msosi kila siku minimum mara 3 maximum 4 kwa wiki.safi kabisa.
 
Ana girlfriend na bado anapiga makitu. Interesting

Huyo jamaa umesema hamna hata mwezi, anakuwekea mazingira ya kuwa anakugonga kila wikiendi.
 
punyeto haina tatizo kabisa,,,,hilo ni boda wavulana wengi wapita kuelekea uanaume.........ila sasa jamaa ameshaaathirika huyo.... apate mshauri mzuri atarudi kwenye hali yale.....sekondari hiyo kitu ilikuwa ni kawaida kabisa,,, na ile age yetu hakuna mwathirika..... mchunguze vizuri kama kuna kakilevi anatumia.... tena vile haramu....
 
siyo kwamba awes fumilia ila ni fikra alizo jiwekea akilini mwake mwambie atafute mambo ya msingi ya kufannya na co kuwaza ku duu! mda wote. au uwa afanyi kazi ngumu nin
 
Habari wana jamvi,

Eti naomba kuuliza ni muda gani mwanaume anaweza kuishi bila kufanya mapenzi? Sababu iliyonipelekea kuuliza hivi ni kwamba, nina huyu boyfriend mpya yeye anasema hawezi kukaa wiki bila kufanya ngono na hii imempelekea yeye kua addicted na kujichua.

Ambapo kwa siku anaweza afanye punyeto mara mbili ili kuepukana kua na wasichana wengi pamoja na kuogopa magonjwa nakutulizahaja zake na kwamba kwa fano akisex tu akipita masaa 72 anakuwa na hamu ambayo haizuiliki.

Hivi ni kweli au huyu mtu anapepo la ngono kwa sababu napata picha kama nikiwa period au nikijiunga si ndio uzaledo utamshinda kabisa.

Naomba maoni na ushauri wenu


Huyo ni bata tu, na anashida ya Psychology+ Sexology Effects
 
Back
Top Bottom