Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Hatujaoana ni just a boyfriend hata mwezi hatuna anakaa kwake na mimi nakaa kwetu , so katikati ya week ni kila mtu anafanya ishu zake meeting ni weekend coz wote ni wafanyakazi sasa hiyo katikati ya week ni shida kwake

weekend kama leo mpe yote
 
msipogongwa mara kwa mara mnalalamika na mkigongwa mara kwa mara napo mnalalamika sasa sijui tuwaelewe vp nyie wanawake au mmerogwa
 
kwa mwanaume aliyekamilika baada ya masaa 48 yupo tayari kwa game nyingine tena isiwe ya mchangani iwe ya laliga kabisa

huyu wako ana tatizo la punyeto na akili kashaiset mpeleke hospital apate ushauri basi
akiendelea badae atashindwa kuona utamu wa papuchi yako

umenena.....
 
Hapo Ni Jinsi Wewe Unavyoweza Kuukotroo Mwili Wako, Maana Mwili Umeumbwa Kwa Tamaa, Mwingine Anasema Hawezi Kulala Bila Kunywa Pombe Mwingine Hawezi Akakaa Wiki Bila Kufanya Mapenzi, Sasa Kwa Taarifa Yako Mimi Niko Nje Ya Mke Wangu Mwezi Wapili Huu Kibiashala, Na Sina Mpango Wa Kumsaliti, Sio Kwamba Sitamani! Bali Nazishinda Tamaa Za Mwili.

ww lazima upigiwe tu... Ww jisifie eti mwez mzma..
 
Kufanya mapenzi ni sawa na kula msosi ukijizoesha mara mbili kwa wiki basi kiu yako itaisha usipofanya utateseka na ukishindwa ndn vile sabuni na kwa wengine michepuko inahusika.
 
Mmh huyo nae kifimbocheza tuuu. wiki jingi jamani? sasa akikuoa na ukijifungua atakuwaje? hizo nyege zake za kitoto mwambie achimbe shimo afukie.
 
Sio kweli kwamba anakuwa na hamu ambayo haizuiliki ila kama ulivyosema yuko addicted na punyeto,na hamu yake ni ..nyeto na wala sio mwanamke,maana akishakuwa addicted na hiyo issue mwanamke anakuwa sio mtamu tena,ok?

inamaana punyeto ni tam kuliko. K.?
 
Hatujaoana ni just a boyfriend hata mwezi hatuna anakaa kwake na mimi nakaa kwetu , so katikati ya week ni kila mtu anafanya ishu zake meeting ni weekend coz wote ni wafanyakazi sasa hiyo katikati ya week ni shida kwake

Mbona umejitwisha mzigo mzito au kichwa chako kina dread au afro?
 
We ni Baunsa wa kike anakuogopa.
Sijaelewa kitu... Umesema itakuwaje ukiwa period au ukijiunga...mama baunsa unamaanisha nini.

Hapa inabidi aspecify u bouncer wake sasa!
 
I mean kama wanaume mnashindwa uvumilia kabisa je mkeo akiwa period au akijifngua mnafanyaje? au ndio masturbation ina take place? nataka nijue kama wote wapo hivo

Huyo kiazi tu amajiendekeza mbona other holds yaan .
 
Back
Top Bottom