Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Eti mwanaume hawezi kukaa wiki bila kufanya mapenzi?

Tumetofautiana katika namna mbali mbali tunavyoyachukulia mambo....kila mtu ana mtazamo wake kuhusiana na jambo husika....kuna wengine wao kufanya mapenzi ni sehemu ya maisha yao ya kila siku kwasababu kupitia tendo hilo wao wanapata mkate wao wa kila siku...wao mtazamo wao kuhusu mapenzi huwa ni fedha au chanzo chao cha kuwaingizia fedha.....kuna wengine wao mapenzi ni raha na furaha za maisha yao haikamiliki mpaka watakapo fanya hilo tendo na kwa hakika hulifurahia kutoka ndani ya nyoyo zao...hawa ndio wale ambao wako ladhi kufanya jambo lolote, litakalowafanya kutimiza matakwa ya nafsi zao kwa wakati huo, haijalishi wapo katika mazingira gani....

Kuna wengine wao kufanya mapenzi ni jambo la ziada...ni kama kutia pili pili kwenye mboga...hao ndio wale ambao hawahangaishwi wala kushughulishwa na mambo na muda mwingi huwa wanakuwa bize na mengine yanayowapa furaha na raha kwenye maisha yao........wao wanautazama ulimwengu katika kila pande na kugundua kuwa kuna vitu vyenye kuleta raha na kusisimua nyoyo zetu....wao wanaishi nje ya box la utumwa wa ngono.....lakini bado maamuzi ni ya mtendaji kwani si lazima hitaji la moyo litimizwe hasa kama lina madhara kwa mhusika....

Kwa mfano unapoendekeza ngono.....kuna uwezekano mkubwa wa kupata magonjwa ya zinaa na hivyo kupelekea kujiongezea matatizo zaidi baada ya raha......kuendekeza sana ngono kutapelekea utumie fedha nyingi zaidi ambazo kama ungezibiti tama zako.....hizo fedha ungezitumia katika mambo mengine ya msingi zaidi........kupenda sana ngono kutakupelekea uwe mtumwa wa ngono hivyo kupelekea muda mwingi kuwazia ngono hivyo kushusha ufanisi wa kazi huko kazini na hatimaye kutimuliwa kazini......

Yapo madhara mengi kwenye matumizi yalioyokithiri ya viungo vya uzazi kuliko faida.......mwanaume aliyekamilika na anayejitambua hafanyi mapenzi kwa msukumo wa viungo vya uzazi kwani ana uwezo wa kushinda matamanio bali kwa wakati muafaka na kwa mtu maalumu huku akiwa tayari kwa tendo hilo, kuanzia kimwili, kiakili na kiroho pia.......isipokuwa mvulana ndio hufuata matamanio ya viungo vya uzazi........
 
Boyfriend mpya........orait..... .ukinihakikishia kwamba umehakikisha anapiga puli..........
Nakupa jibu tena kidaktari.......kwamba anaweza au hawezi...........

Dr Preta.........
puli sana tu
 
kwa mwanaume aliyekamilika baada ya masaa 48 yupo tayari kwa game nyingine tena isiwe ya mchangani iwe ya laliga kabisa

huyu wako ana tatizo la punyeto na akili kashaiset mpeleke hospital apate ushauri basi
akiendelea badae atashindwa kuona utamu wa papuchi yako
 
Au ukijiunga nini? Sijakusoma.

Kujifungua kasharekebisha.
Ila mwanaume kama uko fiti vizuri huna stress na mambo mengine yakubughudhi akili,ukawa unakula vizuri na kulala vizuri,mzigo unapigika vizuri tu tena kila siku na kwa kiwango bora kabisa.

Yote haya yanatakiwa yaambatane na mwili unaojengwa vizuri na mazoezi yakutosha.ila nivizuri kujipa mapumziko ambayo yataboresha vyema afya yako.
 
kama demu mnyimi je?

duh ndio upunyetike?? hapana mzee sasa kuna mtu kafunga kazi kasema misuli ya uume itasinyaa then hadi mafisi watampitia kunako viunga vya tigo kipi bora??
 
Kujifungua kasharekebisha.
Ila mwanaume kama uko fiti vizuri huna stress na mambo mengine yakubughudhi akili,ukawa unakula vizuri na kulala vizuri,mzigo unapigika vizuri tu tena kila siku na kwa kiwango bora kabisa.

Yote haya yanatakiwa yaambatane na mwili unaojengwa vizuri na mazoezi yakutosha.ila nivizuri kujipa mapumziko ambayo yataboresha vyema afya yako.

Powerful words jomba.
 
Inakuwaje mtu unapiga punyeto? mademu wengi, tena wazuri, wa kuanzia 15,000 na kuendelea, ni pesa yako tu!!
 
kwanza ID yako tu, huna mtu hapo huyo kazoe hiyo kitu asiseme anaogopa kuchepuka. Chukua hatua
 
Hapo Ni Jinsi Wewe Unavyoweza Kuukotroo Mwili Wako, Maana Mwili Umeumbwa Kwa Tamaa, Mwingine Anasema Hawezi Kulala Bila Kunywa Pombe Mwingine Hawezi Akakaa Wiki Bila Kufanya Mapenzi, Sasa Kwa Taarifa Yako Mimi Niko Nje Ya Mke Wangu Mwezi Wapili Huu Kibiashala, Na Sina Mpango Wa Kumsaliti, Sio Kwamba Sitamani! Bali Nazishinda Tamaa Za Mwili.
 
Habari wana jamvi,

Eti naomba kuuliza ni muda gani mwanaume anaweza kuishi bila kufanya mapenzi? Sababu iliyonipelekea kuuliza hivi ni kwamba, nina huyu boyfriend mpya yeye anasema hawezi kukaa wiki bila kufanya ngono na hii imempelekea yeye kua addicted na kujichua.

Ambapo kwa siku anaweza afanye punyeto mara mbili ili kuepukana kua na wasichana wengi pamoja na kuogopa magonjwa nakutulizahaja zake na kwamba kwa fano akisex tu akipita masaa 72 anakuwa na hamu ambayo haizuiliki.

Hivi ni kweli au huyu mtu anapepo la ngono kwa sababu napata picha kama nikiwa period au nikijiunga si ndio uzaledo utamshinda kabisa.

Naomba maoni na ushauri wenu
Mwanaume wako ni boya na wew pia nimegundua auna akili
 
Back
Top Bottom