Eti msiite kwa Mchina...! Dah

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
12,313
2,000
Nadhani Yupo sahihi,Japo saiz ndo amechochea kuendelea kuitwa Kwa mchina,maana akili za waTz hazijataulia
 

mwakiri

JF-Expert Member
Jul 31, 2018
682
1,000
Czan km inaathir kitu hata yeye wazir anajina lake huko mitaan na pamoja na uwazir wake kunawatu akikutana nao wanamuita hawa ndio wale wanaosema kuwa ukitaka kuowa mpk uje na cheti chakuzaliwa yaan ilimradi tu mt aonekane ameongea

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom