Eti microwave inaweza kuoka mkate?

CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,616
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,616 2,000
Ndio bibie unaweza kuoka mkate, keki, nk kwenye microwave oven. Mkate utaiva vizuri sana ila kwa kuwa joto la microwave linaenea kwa usawa ndani na nje mkate utaiva ukiwa mweupe wote ndani na nje. Kisaikolojia tumezoea mkate uliobadilika kuwa brown kwa nje mradi haujaungulia. Mkate mweupe kabisa hautavutia mlaji japokuwa umeiva. Ili kutatua tatizo hili unaweza kuuzungushia foil paper. Foil huwa inapata joto sana na kubadilisha rangi ya nje ya mkate, keki, n.k ili mlaji ale kwa amani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Kuna microwave inayopasha tu, kuna inayo grill pia, oven na inayosteam chakula. Ukisoma manua utagundua vitu vingi kwa kila.kifaa ununuacho ili utumie hela yako sawasawa.
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
1,847
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
1,847 2,000
Microwave inaweza kama ni ya model ya kugrill ila yenyewe kama yenyewe haiwezi
 

Forum statistics

Threads 1,304,919
Members 501,602
Posts 31,531,624
Top