Eti Jamani, hii ni aje?! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Jamani, hii ni aje?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boreless, Jan 8, 2010.

  1. B

    Boreless Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hata kama mimi ni BORELESS si uongo kaulimbiu hii ina ni-BORE.

    "NYENYERE ANAPO "MDHIBITI" SISIMIZI MBELE YA MSAFARA WA TEMBO"

    Kwani Nyerere lini amegeuka kuwa mnyamapoli?

    Mod waonaje ufukuze hawa watoto wa chekechea?! au wafungulie jukwaa lao!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono...
    Huyu lazima achukuliwe hatua.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    mie heading yenyewe hata siielewi ya hao chekechea
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    yupi sas steve nyerere au OUR FATHER OF NATION

    nini uhusiano wao na sisimizi na unyama pori?????????
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hili swala halikuhitaji thread.ulipaswa kugonga batani ya [​IMG] then unaeleza kutoridhika kwako kwa mods wanakusaidia
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Please siyo Nyerere ni NYENYERE, see the difference!
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kichwa kimeandikwa NYENYERE si NYERERE, Nyenyere ni jamii ya wadudu! acheni analysis za chekechea
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Agh! hilo nalo kitu cha kulia lia umezoea kulia ...uhuru ndugu...by the way what is nyerere? that dude is a big failure.
     
Loading...