Eti hii ni ajira au laana?


mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
zamani mzazi alipokuwa akimlaani mwanae alisema utaokota makopo(chupa za maji), leo hi watz wengi wameingia ktk aina hii ya ajira, na rais ameitaja kama ni chanzo kipya cha ajira, je watanzania hali yetu ya maisha imekuwa mbaya hadi maisha ya laana yamekuwa ni ya kawaida?
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
606
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 606 280
Ni laana...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
you have got that one right...... Nilaana kutoka kwa baadhi ya wakuu wetu wa nchi
 
M

mosquito

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

mosquito

Member
Joined Nov 5, 2010
15 0 0
zamani mzazi alipokuwa akimlaani mwanae alisema utaokota makopo(chupa za maji), leo hi watz wengi wameingia ktk aina hii ya ajira, na rais ameitaja kama ni chanzo kipya cha ajira, je watanzania hali yetu ya maisha imekuwa mbaya hadi maisha ya laana yamekuwa ni ya kawaida?
Ni laana tu.raisi anataka wananchi waamini biashara yoyote ni ajira.katika macroeconomic level hii si kweli,watu wengi wako katika vibiashara hata faida ya 1500 hawafikishi kwa siku,huyu mtu bado yuko kwenye umaskini mbaya sana na si sawa kuziita ajira zinazotambulika kitaifa.am sure zaidi ya 90% ya watz wako chini ya middle class na haya ndio mambo ya kuongelea,biashara itakayomtoa mtu kwenye umaskini hadi middle class.
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,457
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,457 1,232 280
tatizo lenu wabongo ni mabingwa wa kusahau...yaani mnalalama weee na kusahau kuwa nchi hii inatawaliwa na jini anayelindwa na majini...sheikh Yahaya ni shahidi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Dawa ni kudai uhuru kutoka kwa wakoloni weusi wa nchi hii. Na itafika siku tutakuwa vichaa bila kuongopa nguvu ya dola, hawa manyang'au wanatunyonya sana hawana hata chembe ya aibu.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,362
Likes
1,151
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,362 1,151 280
zamani mzazi alipokuwa akimlaani mwanae alisema utaokota makopo(chupa za maji), leo hi watz wengi wameingia ktk aina hii ya ajira, na rais ameitaja kama ni chanzo kipya cha ajira, je watanzania hali yetu ya maisha imekuwa mbaya hadi maisha ya laana yamekuwa ni ya kawaida?
kama ulijijitokeza au hao wanaookota hayo makopo walijitokeza kupiga kura na wakachagua kiongozi sahii basi hiyo sio laana ila ni bahati mbaya, ila km hawajapiga kura au walipiga kura na kuchagua wale wale vilaza basi huo na mshahara wao.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Lakini zisipookotwa na mtu mwenye akili timamu ziokotwe na nani? Bahati fulani hiyo ni ajira. Hizo chupa ni malighafi
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083