Habari ya Mujini
JF-Expert Member
- Dec 22, 2013
- 2,518
- 1,046
Maelezo yako km unayaamini basi unayo shida sana.Kwako unaona bora kumalizia hela ktk hizo changamoto zinazotumia hela kuliko kuongeza hela.Si haba ndio maana watz mipango yao yote ni liabilities.Vipaumbele havipangwi hivyo.Unapanga kitu kinachoongeza hela na kupunguza kutumia.Ili baadae upate mfumo unaoongeza nguvu ya kiuchumi kukabiliana na matatizo.Habari za air Tz kukopa na kufufua shirika kwa kuanza na ujinga km kupaka rangi majengo kwa bei ya rushwa,kuongeza office,matangazo kabla ya ndege,na mwishowe kukodi mbovu ni kuweza lita ya mafuta na kuanza safari ya dar kigoma.
Sijui kamasoma na kuelewa nilichoandika..?!! Nimesema ninaunga mkono ununuzi wa ndege ila ununuzi huu si vibaya ukienda sambamba na upanuzi wa kiwanja na kuboresha miundombinu..wewe sijui kama una taaluma ya biashara,,Ni sawa na mfanya biashara wa juice au mama lishe unaongeza idadi ya viti wakati huna eneo la kuviweka..kwa hiyo ukiongeza viti unaongeza na eneo la sivyo utakuwa hujafanya kitu..case ya Air Tz ni tifauti na ninilichoelezea..