Culture Me
JF-Expert Member
- May 24, 2017
- 10,493
- 21,453
Africa Unite.....Sawa basi, lakini kumbuka hawa watu wanaipenda sana Africa na wanawapenda waafrica, pia wangependa Africa yote iungane na iwe inajitegemea na iwe inaendelea kama Ulaya na America. Lakini wewe kama ulivyoamua pia ni vizuri, kwa sababu siku zote ni vizuri kufanya what is best for you.
Jah Bless you and yours.
Tungekua na mioyo kama hawa Rastafarians hakika Africa ingepiga hatua sana.... shida utumwa wa fikra umetuharibu, hatupendani, hatuthaminiani, majungu, fitina... mmoja akipata anataka kiwe chake pekee yake badala ya kugawana.... hatujui kubebana wala kuvutana.... kiufupi waliposema wamegundua bara giza wala hawakukosea.
haya maneno siku zota yataishi kwangu.
Emancipate yourself from mental slavery
None but ourselves can free our minds.
I wish one day all Africans tungekua Free Minded.
Sent from my Siemens kidole juu using JamiiForum mobile app.