M Malaria 2 JF-Expert Member Joined Oct 17, 2023 Posts 9,703 Reaction score 15,101 Yesterday at 10:20 PM #1 Erythrocyte yupo wapi mfuasi wa LEMA? Kaingia mitini?
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 143,087 Reaction score 288,609 Yesterday at 10:29 PM #2 Kwanini unaniita mfuasi wa Lema?
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 143,087 Reaction score 288,609 Yesterday at 10:30 PM #3 Japo nashukuru kwa kunitambua kwamba nipo hapa jf na nikiwa ndio mwandishi bora wa jukwaala siasa (kwa mujibu wa jf na wanachama wake)
Japo nashukuru kwa kunitambua kwamba nipo hapa jf na nikiwa ndio mwandishi bora wa jukwaala siasa (kwa mujibu wa jf na wanachama wake)