Equatorial Guinea: Chama kikuu cha upinzani chafutwa rasmi

Equatorial Guinea: Chama kikuu cha upinzani chafutwa rasmi

f2c934c98cac8e47861efc16842d8f7c.jpg

[emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115]
anaitwa teodoro obiang nguema mbasogo, huyo ndio rais wa equatorial guinea.

yupo madarakani tangu mwaka 1979, takribani miaka 38.
 
Hii taarifa ni ya uongo..wewe umetumwa na Ccm kuja kutuogopesha kuwa tarh 26/04 tusiandamane.
Ila nnahisi kwa hapa bongo ccm watachemsha maana wanaopanga maandamano hawapo kwenye chama chochote
 
Habari imeshindwa hata kutaja Nina la chama kilichofutwa!!!? Eti chama kikuu cha upinzani!
 
Hii taarifa ni ya uongo..wewe umetumwa na Ccm kuja kutuogopesha kuwa tarh 26/04 tusiandamane.
Andamaneni tu, lakini mjue kuna watu maalum ambao kazi yao ni kuhandle maandamano yasiyoruhusiwa.
 
Back
Top Bottom