Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,141
- 33,011
Hata mimi nashangaa kwa kweli.Safi sasa hapa tuna subir nini kukifuta hiki chama kijacho gharimu maisha ya watu
Hata mimi nashangaa kwa kweli.Safi sasa hapa tuna subir nini kukifuta hiki chama kijacho gharimu maisha ya watu
Hakuna cha tar 26.4 wala nini. Hizi ni stori za wavuta bangi tu.Huku baada ya tar 26.4 labda wamfute mange.
Wavuta bangi ndo kizazi pekee duniani kikisema tunaenda cha kuwazuia ni kifo tu.Hakuna cha tar 26.4 wala nini. Hizi ni stori za wavuta bangi tu.
Kwa ulivyoandika sidhani kama una akili kubwaMaandamano yapo palepale mtatunga hadithi hadi za uongo, tatizo akili ndogo ikiongoza akili kubwa lazima bunduki zitumike kama auxiliary verb
Kwa hiyo magu anatakiwa amuige diktata Nguema? Kweli mmefikia pabayaHata hapa kwetu sijui kwa nini serikali inailea ile saccos ya ufipa,ni kuifutilia mbali ,sisi sio wa kwanza,vinginevyo hili genge likiachwa madhara yake ni makubwa sana
Hata mimi mashangaa msajili anasubiri nini kukifuta chama cha mapinduzi.Safi sasa hapa tuna subir nini kukifuta hiki chama kijacho gharimu maisha ya watu
uko sahihi kabisa mkuuHata hapa kwetu sijui kwa nini serikali inailea ile saccos ya ufipa,ni kuifutilia mbali ,sisi sio wa kwanza,vinginevyo hili genge likiachwa madhara yake ni makubwa sana
piga Simu siyo gharama ni pale mjini MalabaAmna Habar Kama hii uongo mtupu
hakunaKufuta chama ni hatari zaidi ya kukibakiza maana utapata wapinzani wasiokua na adress
Ulishindikana ukuta, sembese haya!!!!!?Maandamano yapo palepale mtatunga hadithi hadi za uongo, tatizo akili ndogo ikiongoza akili kubwa lazima bunduki zitumike kama auxiliary verb
Hakuna kulala, hakuna matatahakuna
Wewe unamfahamu vizuri Bob Marley, unafikiri angemsujudu da'Mange kama unavyomsujudu huyo mpiga porojo? Ha ha ha, acha kujidanganya.Wavuta bangi ndo kizazi pekee duniani kikisema tunaenda cha kuwazuia ni kifo tu.
Refer bob marley
Huko Equatorial Guinea chama kikuu cha upinzani kimefutwa baada ya kuandaa maandamano yalisababisha fujo kubwa kupelekea watu kadhaa kupoteza maisha na wengine kujeruhiwa.
Maandamano hayo yalilenga kupinga uchaguzi mkuu uliokuwa umetarajiwa ambapo rais Theodore Ngwema kushinda.
Baada ya uchaguzi tume ya uchaguzi ilianzisha uchunguzi na kubaini kuwa maandamano hayo yalikuwa batili na kisha uamuzi ukatolewa wa kukifuta chama kikuu cha upinzani nchini humo, pia walioandaa maandamano wanatakiwa wakamatwe kwa kosa la kusababisha vifo na majeruhi.
Chanzo: African news