Tall Guy fam
JF-Expert Member
- Jan 16, 2017
- 917
- 1,093
Uongo,tunasikiliza nakuangalia taarifa.za habari karibu radio kinds zote hatujasikia hiyo taarifa
Ni kweli mkuu.
Equatorial Guinea main opposition party dissolved, 21 convicted
Uongo,tunasikiliza nakuangalia taarifa.za habari karibu radio kinds zote hatujasikia hiyo taarifa
Asa hayo maandamano kibali katoa nani mpaka uyaite ya amani.Maandamano ya amani...hatoumia wala kufa mtu endapo vyombo vya usalama vitazingatia misingi ya kidemokrasia kama Sheria na Katiba zinavyoeleza.
Wapinzani watakua WENYE NCHI wenyewe.., na hao hua hawashindwi kuung'oa utawala wa kidikteta..!Kufuta chama ni hatari zaidi ya kukibakiza maana utapata wapinzani wasiokua na adress
Let's waitWapinzani watakua WENYE NCHI wenyewe.., na hao hua hawashindwi kuung'oa utawala wa kidikteta..!
Sasa sijui watawafuta na wananchi uraiaWapinzani watakua WENYE NCHI wenyewe.., na hao hua hawashindwi kuung'oa utawala wa kidikteta..!
You have no other option..!Let's wait
Hakuna mkuu ngoja niwe observer hata yakifanyika mabadiliko mm hayatanigusa direct maisha yangu yanajengwa Na mm sio wanasiasa.You have no other option..!
Inajulikana kuwa maandamano ni haki ya raia Kikatiba.., kinachotakiwa kufanywa hua ni KUTOA TAARIFA . . , na sio kuomba ruhksa.. !Asa hayo maandamano kibali katoa nani mpaka uyaite ya amani.
OK fine let's wait
Kwa nnavyo yaona na akili za wahusika sioni kama ni ya amani.Inajulikana kuwa maandamano ni haki ya raia Kikatiba.., kinachotakiwa kufanywa hua ni KUTOA TAARIFA . . , na sio kuomba ruhksa.. !
Kwani wewe ni mtoa vibali vya maandamano...?!Kwa nnavyo yaona na akili za wahusika sioni kama ni ya amani.
You are a nicompoup...!Hakuna mkuu ngoja niwe observer hata yakifanyika mabadiliko mm hayatanigusa direct maisha yangu yanajengwa Na mm sio wanasiasa.
Bob malya tumepiga nae ganja sana.Wewe unamfahamu vizuri Bob Marley, unafikiri angemsujudu da'Mange kama unavyomsujudu huyo mpiga porojo? Ha ha ha, acha kujidanganya.
Sawa wasubiri wapiga porojo wakuletee maendeleo.You are a nicompoup...!
Hakuna mabadiliko yoyote ya kisiasa, ambayo nafahamu ni lazima yawe ni ya kiuchumi pia.., ambayo yakifanyika nchi hii hayatakuathiri + or - ..., never..!
Unless wewe ni ki la za...!
Upuuzi mtupu.Bob malya tumepiga nae ganja sana.
Yule hakuwahi kumnyeyekea dikteta yeyote duniani.
We unafikiri kama aliukataa mkono wa nyerere angekutana na huyu uchwara wenu si angekula kibao?
Magu hafuti chama, NEC NDIO YENYE DHAMANA YA JAMBO HILO.Kwa hiyo magu anatakiwa amuige diktata Nguema? Kweli mmefikia pabaya
ha ha ha kwa nini mkuu? alichaguliwa kihalali kabisa.Nguema anatakiwa apinduliwe.
nadhani huwa unasikiliza Radio Mbowe Na TV mange Kimambi tu kisha unahamia kwny misokoto muda wote.Uongo,tunasikiliza nakuangalia taarifa.za habari karibu radio kinds zote hatujasikia hiyo taarifa
asante mkuu umewawekea TV ya bure nje kabisa.Kazi kwaoNimeona kuna watu hawaamini hii ishu ila ni kweli kabisa imetokea, hukumu kufuta chama ilitolewa siku ya jumatatu tar 26 feb. 2018. Mtoa mada ameamua either kwa makusudi au bahati mbaya kuacha kuandika point muhimu zaidi kuhusu hii hukumu. Katika hayo maandamano yaliyotokea november 2017, polisi watatu walijeruhiwa na kuibiwa silaha ambazo ni AK47 tatu na pistol moja. Kwa lugha nyingine, maandamano yao hayakua ya amani, pengine hiyo ndio sababu kuuiliyopelekea chama kufutwa.
NEC hii hii ya kuteuliwa na Magu au unaongelea ipi?Magu hafuti chama, NEC NDIO YENYE DHAMANA YA JAMBO HILO.
THEODORE NGWEMA HAKUAMUA YEYE BALI NI TUME YA UCHAGUZI YA E/GUINEA