Epuka salamu ya kupeana / kushikana mikono, Avoid unnecessary hand shaking

Epuka salamu ya kupeana / kushikana mikono, Avoid unnecessary hand shaking

Mungu anaishi ndani yetu sikiliza sauti ya ndani ya Mungu inakuambia nini.

Mfano Mungu anakupa maelekezo usile chakula hicho unasikia sauti ya Roho mtakatifu ndani yako inakusemesha usile hicho chakula .ni vizuri kutii..

Kupena mikono kama unasikia sauti ndani yako inakuzuia kupena mikono unatii pia kama haina ulazima.

NI VIZURI KUSIKILIZA SAUTI YA MUNGU NA KUITII
kitabu cha 1fal 13:1-34, soma kitabu cha wafalme wa kwanza 13:1-34

utaona nabii kijana hakusikikiza sauti ya Mungu iliyomwambia asile chakula yeye akala akafa.
Katika haya maelezo yako yote,haujajibu maswali yangu.

Anyway,asante,endelea na mada yako,ila tambua neno moja,MUNGU HASHINDWI NA WACHAWI,NA WALA HATUTAKIWI KUCHUKUA TAHADHALI YOYOTE JUU YA WACHAWI IKIWA TAYAIR TUMEKUBALIWA NA MUNGU.
 
HOFU/UKIWA NA WOGA ni kufungulia mlango wa kuvamiwa na maroho ya nguvu za giza.

ndia maana wachawi wanapokuwanguia huwa wanakutengenezea roho ya uoga ili uogopr ufungue mlango wa nafsi yako wapate kukudhuru..kwa kutengeneza sauti za mapaka yanalia dirishani kwako kama watu,au kishindo cha nyanyo za mtu akitembea darini..

biblia inakwambia USIOGOPE ,WOGA ni dhambi dhambi ni mauti.
Sawa ndugu mtumishi wa biblia
 
Katika haya maelezo yako yote,haujajibu maswali yangu.

Anyway,asante,endelea na mada yako,ila tambua neno moja,MUNGU HASHINDWI NA WACHAWI,NA WALA HATUTAKIWI KUCHUKUA TAHADHALI YOYOTE JUU YA WACHAWI IKIWA TAYAIR TUMEKUBALIWA NA MUNGU.
Ukisoma kitabu cha wafalme habari ya nabii kijana na nabii mzee..

utaona nabii kijana alitakiwa kuchukua tahadhari ya kutokula chakula cha wachawi.

Utaona pia Daniel na Meshack walichukua tahadhari ya kutokula chakula cha wachawi ili wasije wakajitia unajisi.
ROHO mtakatifu anayetuongelesha ndani yetu ni wa kumsikiliza.
 
Kama roho ameshakushuhudia kuwa usiende au usile au usifanye jambo fulani,na unauhakika ni sauti ya Roho mtakatifu anakuzuia kifanya jambo hilo ,ni vizuri kutii..

kutii ni bora kuliko..
 
Ukisoma kitabu cha wafalme habari ya nabii kijana na nabii mzee..

utaona nabii kijana alitakiwa kuchukua tahadhari ya kutokula chakula cha wachawi.

Utaona pia Daniel na Meshack walichukua tahadhari ya kutokula chakula cha wachawi ili wasije wakajitia unajisi.
ROHO mtakatifu anayetuongelesha ndani yetu ni wa kumsikiliza.
Unapotosha,issue sio kutokula chakula cha wachawi,alipewa oda kutokula kabisa!

Kwa akina Danieli,hakuna uchawi pale,Ile ni habari ya ibada.

Wewe mungu wako anaogopa wachawi,hivyo hataki mpeane mikono na wachawi.

Badala upambane kupata njia ya mbingu,uko busy kuwajua wachawi na kuwakwepa.

POLE.
 
Back
Top Bottom