Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 3,244
- 7,615
- Thread starter
- #61
Picha nzuri hii eti?Kuna mahali umekosea.ningekuonyesha ila acha.endelea mkuu
Picha nzuri hii eti?Kuna mahali umekosea.ningekuonyesha ila acha.endelea mkuu
Ulimtongoza aka kukataaJf imevamia kwa kweli
Mbona unaongea huku una hasira ? AlikukataaUtoto raha sana.
Mimi huwa sinaga mbamba katika nyuzi zangu huwa niko direct kama ruler 📏
Maandallizi gani?😁😁 Shauri yako, we jiandae tu
Mkuki Kwa nguruwe Kwa binadamu mchungu unapo msema mama Samia vibaya MTANDAONI, Kwa Nini usiende pm yake Instagram ukatoa dukuduku lako, lakini unamuanika humu ni sawa?Ungemcheki PM wengi hawapendi ANNOUNCEMENT wanahisi ni drama.
Tumia njia salama, hii njia ya kuandikiana nyuzi haileti picha nzuri son.
Unamaana gani ?Mkuki Kwa nguruwe Kwa binadamu mchungu unapo msema mama Samia vibaya MTANDAONI, Kwa Nini usiende pm yake Instagram ukatoa dukuduku lako, lakini unamuanika humu ni sawa?
Sio kila jambo la kukimbilia pm kaka, humu tunaweka vitu wazi je kama kaolewa pm itakwambia mkuu?Unamaana gani ?
Sawa.Sio kila jambo la kukimbilia pm kaka, humu tunaweka vitu wazi je kama kaolewa pm itakwambia mkuu?
Ndoha ya marahika
NAMPENDA nacho furahia nae ananipendaNdoha ya marahika
Sasa watu humu hawataki nilicho gundua ni wale kaataa ndoa,Ukimpenda mtu Mwambie Ukweli-
Mandojo,Domokaya ft Lady Jay Dee
Mwashamba anajua
Maandalizi kama yale tuliyofanya wakati wa tishio la maandamano ya 9 DecemberMaandallizi gani?
Ikija haya .isipokuja haya
Mie nipo
Mwenye uwezo wa kufanya afanye ila tuombe tu yasitokee.majanga sio kitu kizuri.Maandalizi kama yale tuliyofanya wakati wa tishio la maandamano ya 9 December
KabisaMwenye uwezo wa kufanya afanye ila tuombe tu yasitokee.majanga sio kitu kizuri.