The Elephant
JF-Expert Member
- Dec 18, 2014
- 4,356
- 4,656
Enzi zetu Mwl akiugua anatangazwa paredi ya kutawanyika jioni ili kesho muende na mayai
Enzi hizo shule ilikuwa shule kweli.Nakumbuka tulikua tumachukua Atlas na kutafuta ramani mojawapo kisha tunacheza mchezo wa kutafuta,yaani unachagua jina la nchi au mji kwenye hiyo ramani kisha umamwambia mwenzio "nionyeshe mji fulani uko wapi?" Hii ilitujenga sana kujua miji na nchi za dunia nzima,kitambo sana.
Ni kweli mkuu,yaani mtu unatamani kukuche ili uende Shule,pia nidhamu ilikua ya hali ya juu hasa kwa walimu wetu.Enzi hizo shule ilikuwa shule kweli.
Lakini lile la zamani lazima aligonge muhuri au alichane kidogo kama alama ili usirudi na hilo hilo daftari tena coz ya kubadilisha na kupewa jipya,ilikua ni lazima kujaladia daftari kwa kutumia karatasi za mifuko ya Smenti.Enzi zetu daftari likiisha unampelekea Mwl wa darasa, anakupa jipya...!
Kweli kaka. True.Lakini lile la zamani lazima aligonge muhuri au alichane kidogo kama alama ili usirudi na hilo hilo daftari tena coz ya kubadilisha na kupewa jipya,ilikua ni lazima kujaladia daftari kwa kutumia karatasi za mifuko ya Smenti.
Ya 7, 8, 9 na 12 zilikuwa za moto sana "table zake"[emoji28] [emoji28] [emoji28]Enzi zetu mwalimu wa hesabu akiingia lazima kuimba orodha ya kuzidisha yote, tulikuwa tunaiita 'hesabu za mara' sasa usiombe ikakukuta ya saba, ingawa kuliwa na wenye uwezo wa kuitandika yote bila hata kusita, hawa walikaa madawati ya mbele siku zote.