Red Giant
JF-Expert Member
- Mar 9, 2012
- 15,650
- 21,014
Ten inavaliwa peke yake halafu wanaanza kukata mitaa. Sijui wamepata wapi hii fashion?Duuuh siku hizi wanavaa tight
Ten inavaliwa peke yake halafu wanaanza kukata mitaa. Sijui wamepata wapi hii fashion?Duuuh siku hizi wanavaa tight
Watakwambia joto, fashion, mara utandawaziTen inavaliwa peke yake halafu wanaanza kukata mitaa. Sijui wamepata wapi hii fashion?
[emoji32][emoji32] kumbe huwa inapumua ?Hivi joto jili la dar unavaaje sasa hizo makitu, hata ch*pi inakua kero kuvaa sometimes maana hupati hewa kabisaa
Mimi skirt tu ili papa ipate fresh airSiku hizi joto limezidi. Wakivaa vyote hivyo papuche itavunda asee. Binafsi napenda demu avae skirt na chupi tu.
Hahahhaha nimecheka balaaWanawake walikuwa wanavaa vitu vingi kama kabichi
Binafsi napenda demu awe uchiSiku hizi joto limezidi. Wakivaa vyote hivyo papuche itavunda asee. Binafsi napenda demu avae skirt na chupi tu.
chupi+tight+skin jeans underskirt then skirtKwanza inavaliwa chupi ,inakuja underskirt halafu sketi,ni kero Sana Kwa sisi mabaharia wa fasta fasta
Uwongo, ziliitwa gagulo.Ziliitwa under sket
Kero wapi, si unaikata tuKwanza inavaliwa chupi ,inakuja underskirt halafu sketi,ni kero Sana Kwa sisi mabaharia wa fasta fasta